Announcement

Collapse
No announcement yet.

Năm 2013, ĐH Công nghệ thông tin CÓ TỔ CHỨC thi tại cụm Vinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Năm 2013, ĐH Công nghệ thông tin CÓ TỔ CHỨC thi tại cụm Vinh

Cho em hoi trương minh có tô chức thi ơ cum thi Vinh không a? Em ơ Ha Tinh , trong hô sơ dkdt em ghi la dư thi tai Vinh có đươc k a?

Nhưng bây giờ đang là thời gian nộp hồ sơ rồi nên em sợ không kịp. Cho em hỏi đến bao giờ mới có quyết định chính thức ạ?
    Last edited by toannv; 26-03-2013, 10:19.

Comment

Cho em hỏi:
      Em ở Quảng Bình và tốt nghiệp THPT tại Quảng Bình. Vậy khi em ĐKDT tại trường DH CNTT-DHQG HCM vậy em có bắt buộc thi theo cụm tại cụm thi Vinh không ạ!

Comment

Originally posted by LTSG View Post
        Cho em hỏi:
        Em ở Quảng Bình và tốt nghiệp THPT tại Quảng Bình. Vậy khi em ĐKDT tại trường DH CNTT-DHQG HCM vậy em có bắt buộc thi theo cụm tại cụm thi Vinh không ạ!
        Bạn xem trả lời tại: http://forum.uit.edu.vn/threads/2996...-thu-sau-22-03 (Post # 35)

Comment

Bởi vì em có ĐKDT 1 trường "Cao đẳng Xây dựng số 2" thì hình như phải thi tại trường đó.
          Mà trường mình cũng đóng tại HCM, em lại thuộc Cụm thi Vinh, đến lúc thi lại lên rồi xuống, không tiện.
          Nên em muốn hỏi có bắt buộc thi tại cum thi Vinh không.

Comment

Cho em hỏi:
            Bởi vì em có ĐKDT 1 trường "Cao đẳng Xây dựng số 2" thì hình như phải thi tại trường đó.
            Mà trường mình cũng đóng tại HCM, em lại thuộc Cụm thi Vinh, đến lúc thi lại lên rồi xuống, không tiện.

Comment

Dẫn lại trích đoạn được đăng tải trên trang web tuvantuyensinh.vn ngày 25/3/2013 để trả lời ý của bạn: "Ông Ngô Kim Khôi, Phó Vụ trưởng Vụ Giáo dục đại học, Bộ GD-ĐT cho biết, thí sinh dự thi không nhất thiết phải dự thi theo cụm mà dự thi theo điều kiện thuận lợi nhất của mình. Ví dụ: Các em ở Cần Thơ có nguyện vọng thi tại TPHCM đi ôn thi ở TPHCM thì không bắt buộc phải về Cần Thơ dự thi nhằm tạo điều kiện thuận lợi nhất cho các em." Hơn nữa, trường còn đang chờ quyết định cuối cùng của ĐHQG TPHCM có tổ chức thi tại cụm Vinh hay không? Hy vọng giải tỏa được thắc mắc của bạn. Thân!

Comment

Originally posted by caryno1 View Post
                Cho em hoi trương minh có tô chức thi ơ cum thi Vinh không a? Em ơ Ha Tinh , trong hô sơ dkdt em ghi la dư thi tai Vinh có đươc k a?
                Chào em!
                Trường ĐH CNTT không tổ chức cụm thi ở Hải Phòng.
                Trường ĐH CNTT tổ chức cụm thi ở Vinh.
                Thân.

Comment

Chào em!
                  Nếu em có hộ khẩu tại Vinh,... thì em cũng không bắt buộc thi tại cụm Vinh
                  Trong năm 2012 có 2/3 thí sinh tại các tỉnh Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình, Quảng Trị đã đăng ký dự thi tại cụm Vinh và 1/3 thí sinh vào TpHCM để thi.
                  Thân!

Comment

Originally posted by toannv View Post
                    Chào em!
                    Trường ĐH CNTT không tổ chức cụm thi ở Hải Phòng.
                    Trường ĐH CNTT tổ chức cụm thi ở Vinh.
                    Thân.
                    Vậy là em không phải vào tp hcm để dự thi mà thay vào đó là ra Vinh phải không ạ? Em cảm ơn thầy!

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X