Announcement

Collapse
No announcement yet.

HTTT06 - Clip Vui - Chào mừng ngày 20/10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520288
    Báo cáo các anh em, thằng Nhật lập topic này bd đó. Sáng thứ 4 đi học, nó vuốt má mình hoài mà mình k có cho.
    Có bd hay không thì bạn lấy gì làm căn cứ?? giấy xác nhận của bác sĩ đâu?? Lời nói từ 1 phía chẳng có căn cứ, suy diễn lung tung!! pó tay chấm com!
    Chém mà không có căn cứ!! -> Nhảm!!
    nó vuốt má mình hoài mà mình k có cho -> dám chắc là không cho không???

Comment

2 bạn đag dìm hàng nhau à =))))))) lộ hết r nhaaaaa

Comment

Bên KHMT cũng tính tổ chức ấy chứ, mà bàn tới tính lui ùi cuối cùng dẹp! (_ _!)
        P/S: Sao thấy có 2 khoa này là năng nổ hà ta, mấy đồng chí các khoa còn lại đâu hết rùi.
        <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

Originally posted by 11520699 View Post
          Bên KHMT cũng tính tổ chức ấy chứ, mà bàn tới tính lui ùi cuối cùng dẹp! (_ _!)
          P/S: Sao thấy có 2 khoa này là năng nổ hà ta, mấy đồng chí các khoa còn lại đâu hết rùi.
          2 khoa nào vậy bạn??
          ps: sign của bạn độc quá! nhận trông free hay trả phí???

Comment

Originally posted by 11520269 View Post
            2 khoa nào vậy bạn??
            ps: sign của bạn độc quá! nhận trông free hay trả phí???
            HTTT với KHMT đó bạn, còn 3 khoa kia thấy im hơi lặng tiếng quá.
            P/s: mình 18 chỉ dám trông các "bé" từ 16~18t thôi chứ bạn ấy cao thủ nên trông cả "bé" 20t kìa
            Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by 11520126 View Post
              HTTT với KHMT đó bạn, còn 3 khoa kia thấy im hơi lặng tiếng quá.
              P/s: mình 18 chỉ dám trông các "bé" từ 16~18t thôi chứ bạn ấy cao thủ nên trông cả "bé" 20t kìa
              CNPM cũng có tổ chức mà!! http://forum.uit.edu.vn/showthread.php?t=2039

Comment

Originally posted by 11520288
                Báo cáo các anh em, thằng Nhật lập topic này bd đó. Sáng thứ 4 đi học, nó vuốt má mình hoài mà mình k có cho.
                Sao mày toàn sock óc ng ta thế thằng quỷ...

Coi Clip kết nhất em Thịnh )
                Chúng ta chỉ mất tất cả khi từ bỏ niềm hy vọng của mình.

Comment

càng lúc càng thấy iu boys HTTT nhaz! :"> tkz mấy bạn nhìu nhìu! :* :*

Comment

Hehe, phải nói cái Logo của nữ HTTT là độc quyền )

Comment

Originally posted by 11520269 View Post
                      CNPM cũng có tổ chức mà!! http://forum.uit.edu.vn/showthread.php?t=2039
                      sao ấn tượng bằng HTTT được?

Comment

Originally posted by 11520126 View Post
                        Chúc các bạn nữ 20/10 zui zẻ zà hạnh phúc nhá...đồng thời ngày càng xinh và...hiền hiền chút.
                        girls HT tụi tui ai mà hok hiền?

Comment

sr các bạn khi mình farm cái này,chương trình chơi ít,ngồi nge nhìu,bùn ngủ chứ hay j đâu,khoa nào cũng làm hết rồi,chỉ có mỗi khoa HTTT là chậm nhất.Học HTTT mà sao cập nhật thông tin kém zậy^^,KHMT coi như bỏ,cái khoa đó thụ động lắm

Comment

Originally posted by 11520251 View Post
                            sr các bạn khi mình farm cái này,chương trình chơi ít,ngồi nge nhìu,bùn ngủ chứ hay j đâu,khoa nào cũng làm hết rồi,chỉ có mỗi khoa HTTT là chậm nhất.Học HTTT mà sao cập nhật thông tin kém zậy^^,KHMT coi như bỏ,cái khoa đó thụ động lắm
                            Oh vậy bạn Ngọc thấy khoa nào được nhất trong 5 khoa?
                            “Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
                            Albert Einstein

Comment

bạn Lê đi cùng mình tham ja all rồi thì tự nhận xét đi

Comment

Originally posted by 11520251 View Post
                                đây là ct để ngồi nghe mà. các bạn chỉ tận dụng time cuối để tổ chức luôn 20/10 thôi.bạn này thế lúc đầu đi mục đích ko phải để nghe về pp học tập mà chỉ chơi thôi à?? Gì ko hay nhưng đã thể hiện rõ tinh thần của các mem. Khoa nào cũng làm hết r là làm gì thế nhỉ? thứ 1, tổ chức pp học tập sau 1 tuần học đầu tiên tôi cho là time này rất phù hợp(vì sau 1 tuần học các bạn có thể mới biết mình nên cần gì để hỏi). Thứ 2 tổ chức 20/10 thì cận chiều 19/10 các bạn tổ chức cũng hoàn toàn phù hợp! Vậy bạn nói cái gì chậm?? Cụ thể xem nào ko ngta nghĩ bạn chỉ đag gây chú ý thôi mà chẳng có cái đầu!
                                Last edited by 11520673; 21-10-2011, 20:00.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X