Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thi liên thông có nguyện vọng 2 không ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thi liên thông có nguyện vọng 2 không ?

Cho em hỏi là trường có dự định xét liên thông nguyện vọng 2 không ?
    Vì em đã lỡ đăng ký thi liên thông của trường khoa học tự nhiên. Mà nếu em rớt thì trường có xét tuyển nguyện vọng 2 không. Và cho em hỏi thêm là điểm liên thông có ngang với điểm đại học hay nó nằm trong khoản nào vậy?

Em chân thành cảm ơn.

Chào em!
    Việc có tuyển thêm NV bổ sung hay không thì hiện nay Trường chưa thể trả lời được. Sau khi có điểm thi ĐH, Trường sẽ xét tuyển NV bổ sung với những ngành còn thiếu, lỡ khi đó ngành CNTT đã đủ chỉ tiêu thì sẽ không tuyển NV bổ sung.
    Thân.

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Chào em!
      Việc có tuyển thêm NV bổ sung hay không thì hiện nay Trường chưa thể trả lời được. Sau khi có điểm thi ĐH, Trường sẽ xét tuyển NV bổ sung với những ngành còn thiếu, lỡ khi đó ngành CNTT đã đủ chỉ tiêu thì sẽ không tuyển NV bổ sung.
      Thân.
      Vậy có nghĩa là trong NV2 dành cho những người thi liên thông thì chỉ mong ngành CNTT còn thiếu. Nếu đã đủ chỉ tiêu ngành CNTT thì mấy người thi liên thông không được xét nguyện vọng 2 đúng không ạ?
      Mà theo em tìm hiểu thì trường xét 150 chỉ tiêu cho liên thông nếu NV1 không đủ chỉ tiêu thì có xét tiếp NV2 cho liên thông không ạ?

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X