Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chương trình chất lượng cao CNPM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chương trình chất lượng cao CNPM

Cho em hỏi 1 vài câu hỏi về khoa CNPM nha.
    1. Ngoài chương trình chất lượng cao CNPM thì trường có chương trình đào tạo bình thường CNPM không? Nếu có thì học phí là bao nhiêu?
    2. Nếu bây giờ trong hồ sơ em ghi CNPM nhưng khi vào trường em có quyền thay đổi quyết định không
    3. Hình như là khi nào đậu vào trường rồi mới tổ chức đăng ký vào lớp cử nhân tài năng phải không a?
    Em xin cảm ơn.

Originally posted by nhocquan View Post
    1. Ngoài chương trình chất lượng cao CNPM thì trường có chương trình đào tạo bình thường CNPM không? Nếu có thì học phí là bao nhiêu?
    Khoa CNPM vẫn có chương trình đào tạo bình thường từ trước tới giờ em ạ. Chương trình chất lượng cao mới được mở năm 2012.
    Về học phí chương trình bình thường thì như học phí các trường công lập khác. Mức học phí một kì dao động 2-3 triệu tùy theo số tín chỉ học em đăng ký trong kì đó.

2. Nếu bây giờ trong hồ sơ em ghi CNPM nhưng khi vào trường em có quyền thay đổi quyết định không
    Thông thường mọi năm, khoa CNPM có điểm cao nhất trong tất cả các khoa, nếu không đậu, em sẽ được chuyển xuống các nghành thấp điểm hơn còn chỉ tiêu.
    Còn nếu đậu, em vẫn muốn chuyển thì em có thể làm đơn xin chuyển nghành.
    Khi được sự đồng ý của trưởng Khoa hai bên chuyển đi và chuyển đến, thì em sẽ được chuyển nghành.
    Tham khảo thêm ở đây nhé: http://forum.uit.edu.vn/threads/2962...h-chuyen-nganh

3. Hình như là khi nào đậu vào trường rồi mới tổ chức đăng ký vào lớp cử nhân tài năng phải không a?
    Đúng rồi em, sau khi đậu vào trường. Em sẽ được trường thông báo để nộp đơn.
    Tham khảo thêm ở đấy nhé: http://forum.uit.edu.vn/threads/2987...-nhan-tai-nang

Em có thể tham khảo thêm một vài thông tin về khoa CNPM ở web khoa nhé:
    http://cnpm.uit.edu.vn/
    Last edited by 08520025; 01-04-2013, 00:46.

Comment

Dạ em cảm ơn anh 08520025 ạ
      Cho em hỏi thêm 1 câu là: Trong sách những điều cần biết, chỉ có ngành Kỹ thuật phần mềm, vậy KTPM có phải là CNPM không?

Comment

Phải đó em.
        Cho em hỏi thêm 1 câu là: Trong sách những điều cần biết, chỉ có ngành Kỹ thuật phần mềm, vậy KTPM có phải là CNPM không?
        Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

Kĩ thuật phần mềm là tên nghành, còn công nghệ phần mềm là tên khoa em ạ ^^.

Comment

Em xin cảm ơn.
            Chào em!
            Năm nay, 2013, Trường sẽ tổ chức lớp chất lượng cao - học phí tương ứng.
            Việc đăng ký vào các lớp này sẽ được tiến hành sau khi em đậu vào Trường.
            Thân,

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X