Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bảo lưu kết quả để tham gia NVQS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bảo lưu kết quả để tham gia NVQS

Cho em hỏi trường UIT có cho bảo lưu điểm 2 năm ko vậy. Mình năm nay lớp 12, dự định là sau khi thi tuyển sinh ĐH thì sẽ bảo lưu điểm đi nghĩa vụ, nghĩa vụ xong mình mới học tiếp bằng cái điểm mình đã thi năm nay rồi ấy, liệu có được ko vậy.

Sẵn cho em hỏi nốt là ngành Công Nghệ Phần Mềm có khác gì với ngành Kỹ Thuật Phần Mềm ko, mã ngành của 2 ngành này, tự vì em đang thắc mắc ghi hồ sơ.

Thanks
    Last edited by bimap95; 02-04-2013, 00:23.

Originally posted by bimap95 View Post
    Cho em hỏi trường UIT có cho bảo lưu điểm 2 năm ko vậy. Mình năm nay lớp 12, dự định là sau khi thi tuyển sinh ĐH thì sẽ bảo lưu điểm đi nghĩa vụ, nghĩa vụ xong mình mới học tiếp bằng cái điểm mình đã thi năm nay rồi ấy, liệu có được ko vậy.

Sẵn cho em hỏi nốt là ngành Công Nghệ Phần Mềm có khác gì với ngành Kỹ Thuật Phần Mềm ko, mã ngành của 2 ngành này, tự vì em đang thắc mắc ghi hồ sơ.

Thanks
    Chào em!
    Em xem ở trang 10 cuốn Những điều cần biết về tuyển sinh ĐH, CĐ năm 2013 có ghi
    - Thí sinh trúng tuyển phải đến nhập học theo đúng yêu cầu ghi trong Giấy triệu tập trúng tuyển của trường. Đến chậm 15 ngày trở lên (kể từ ngày ghi trong giấy triệu tập trúng tuyển), nếu không có lí do chính đáng, coi như bỏ học. Đến chậm do ốm đau, tai nạn có giấy xác nhận của bệnh viện quận, huyện trở lên hoặc do thiên tai có xác nhận của UBND quận, huyện trở lên, được xem xét vào học hoặc bảo lưu sang năm sau.
    Tuy nhiên, nếu em có giấy gọi nhập ngũ thì em sẽ được bảo lưu theo luật định.

Ở trường ĐH CNTT ngành Kỹ thuật phần mềm do Khoa Công nghệ phần mềm phụ trách. Do đó các bạn chú ý ghi mã ngành ở Hồ sơ đăng ký dự thi cho đúng.
    Thân.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X