Announcement

Collapse
No announcement yet.

CHo em hoi? hoc phi' cua? truong` la` bao nhieu...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CHo em hoi? hoc phi' cua? truong` la` bao nhieu...

Hom bua~ em coa' nge hoc phi' cua? truong tu` 22trieu - 25 trieu....sao cao wa' z....truong cong lap mak dong tien con` hon ca? dan lap. la` sao....mong moi nguoi tra? loi` ho^. em ...tks
    Last edited by duc123; 07-11-2014, 10:39.

Originally posted by duc123 View Post
    Hom bua~ em coa' nge hoc phi' cua? truong tu` 22trieu - 25 trieu....sao cao wa' z....truong cong lap mak dong tien con` hon ca? dan lap. la` sao....mong moi nguoi tra? loi` ho^. em ...tks
    Đó là mức học phí của chương trình chất lượng cao, chương trình thường hiện tại có mức học phí khoản 2tr5-3tr/hk (140k/tín chỉ)
    Trần Cao Lâm
    0938.42.52.10

Comment

chuong trinh thuong` va chat' luong cao khac nhau ntn...va` mai mot' neu' trung' tuyen? thi` minh` se~ duoc chon hoc ct thuong hay ct chat' luong cao ha..?
      Last edited by duc123; 07-11-2014, 10:39.

Comment

Originally posted by duc123 View Post
        chuong trinh thuong` va chat' luong cao khac nhau ntn...va` mai mot' neu' trung' tuyen? thi` minh` se~ duoc chon hoc ct thuong hay ct chat' luong cao ha..?
        nói nôm na thì chuong trinh chat luong cao giống như dịch vụ vậy, sướng lắm, thiết bị,tất cả đều ok ...và tiền...!!!
        cái đó khi thi đậu rồi, lúc làm hồ sơ sẽ được nói đến, khi đó em được chọn đăng kí chất lượng cao nếu muốn.
        Trần Cao Lâm
        0938.42.52.10

Comment

1 học kì là bao nhiêu tháng hả anh chị?

Để em tính trung bình coi 1 tháng là bao nhiêu
          Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Bạn xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/3043...l=1#post197177
            Chào em!
            Hiện nay, ở ĐH CNTT có 4 hệ/chương trình sau:
            (1)- Hệ bình thường: học phí cỡ 5-6 triệu/năm
            (2)- Hệ chất lượng cao - học phí tương ứng: điều kiện học gần như hệ tài năng. Học phí cỡ 40 triệu/năm.
            (3)- Hệ tài năng: học phí cỡ 5-6 triệu/năm nhưng sẽ được cấp học bổng nhiều hơn học phí. Coi như là miễn học phí.
            (4)- Chương trình tiên tiến http://aep.uit.edu.vn/ : chương trình học lấy từ nước ngoài. Học phí cỡ 15-22 triệu/năm
            Chương trình học đa dạng, phù hợp với tất cả các bạn.
            Do đó việc trước tiên là bạn thi đậu vào Trường. Sau đó căn cứ vào khả năng thì bạn có thể chọn lớp tương ứng.
            Thân.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X