Announcement

Collapse
No announcement yet.

đăng kí nhóm nhập môn công tác kĩ sư sáng thứ 6 ca 2 thầy phan trung hiếu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520296 View Post
    Link đăng kí

mình tạo ra 6 thành viên nhưng không nhất thiết nhóm các bạn đăng kí phải đủ 6 thành viên.
    thông báo các bạn đăng kí nhóm nhanh để mình còn tổng hợp gửi cho thầy hiều.
    link kiểm tra cho các bạn
    https://docs.google.com/spreadsheet/...YaE1obXc#gid=0
    các bạn đăng kí nhóm nhanh mình sẽ gửi mail cho thầy.
    Originally posted by 11520276 View Post
    Mình là lớp trưởng lớp thứ 6 ca 1 mình đã liên lạc với thầy và thầy bảo là không có thi giữa kì hoặc làm nhóm nha
    Bạn Thái Đức Phương thân mến! Đi học thầy hỏi ý kiến lớp là muốn đăng ký nhóm luôn hay mỗi ngày một nhóm, đại đa số thống nhất mỗi ngày một nhóm, thầy đã đồng ý.

Hình như bạn không phải là lớp trưởng ca 2. Thầy có thông báo thay đổi, có giao việc lập form đăng ký cho bạn không?

Rút cuộc là thế nào?
    Last edited by 11520138; 24-04-2013, 13:30.

Comment

Tình hình là các bạn chưa đăng kí nhóm nhanh chóng tìm nhóm đăng kí để mình tổng hợp gửi thầy.
      Link kiểm tra

Comment

Bạn Nguyễn Thị Kim Hương, lúc cuối thầy chốt lại là đăng kí nhóm ,chắc bạn ngồi cuối nên không nghe thấy, còn bạn có tin mình hay không là tùy, chứ bạn nghĩ mình rảnh không ngồi lập cái form đó cho mọi người.

Comment

Mình thông báo lại cho tất cả các bạn nhập môn công tác kĩ sư thầy hiếu thứ 6 ca hai là có đăng kí nhóm, lúc cuối thầy chốt là như vậy, các bạn ngồi đầu đều nghe thấy nên mình mới lập cái form cho các bạn đăng kí.

Comment

[MENTION=11806]11520296[/MENTION] cậu thêm giùm mssv của tớ là 08520072 sau tên Phan Hứa Hữu Duy vào cái danh sách đăng ký với nhé. Tớ có tên chứ chưa có mssv. Cám ơn

Comment

bạn phan hứa hữu duy có mssv rồi bạn tại cột mssv nó bị nhảy qua bên phải bạn kéo thanh trượt qua sẽ thấy

Comment

mình muốn vào nhóm 4 bạn add mình vào được k?

Comment

mai mình sẽ nộp danh sách đăng kí nhóm, bạn nào chưa đăng kí thì nhanh chóng đăng kí, mai mình sẽ in nộp cho thầy.

Comment

các yêu cầu sửa đổi thêm xóa mình đã cập nhật cho các bạn
                    mình up lại Link đăng kí
                    Last edited by 11520296; 03-05-2013, 17:33.

Comment

link ở trên đó nha mấy bạn

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X