Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đăng kí học cải thiện

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Đăng kí học cải thiện

cho em hỏi là đăng kí học cải thiện ở đâu và yêu cầu để mở một lớp học cải thiện là như thế nào:shot:

thì đăng ký bình thường như bạn đăng ký trong các hk thôi
    đăng ký trên daa, nếu daa có mở lớp đó
    nhưng bữa nay luật mới thì bạn chỉ có thể cải thiện trong vòng 2 học kỳ tiếp theo
    yêu cầu mở lớp thì như các lớp bt, trên 30sv

Comment

điểm cải thiện ko tính điểm cao nhất mà tính điểm lần học cải thiện

Comment

Em hỏi sai box thì sẽ nhận được câu trả lời không chính xác.

Comment

rút kinh ngiệm.. cảm ơn thầy nhắc nhở :adore:

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
            nhưng bữa nay luật mới thì bạn chỉ có thể cải thiện trong vòng 2 học kỳ tiếp theo
            cho xem xin file quy định mới đi anh (pdf), em còn nhiều điều chưa rõ về quy định mới.
            u should run..

Comment

Originally posted by 12520162 View Post
              cho xem xin file quy định mới đi anh (pdf), em còn nhiều điều chưa rõ về quy định mới.
              Đây nè bạn: http://daa.uit.edu.vn/node/193.

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
                haizz, không biết cứ chém làm hoang mang tinh thần anh em.
                Việc cải thiện điểm: áp dụng cho sinh viên khóa 03,04,05&06 (không áp dụng cho khóa 07), bắt đầu áp dụng từ Học kỳ I của năm học 2013 - 2014 trở đi.

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
                  haizz, không biết cứ chém làm hoang mang tinh thần anh em.
                  Việc cải thiện điểm: áp dụng cho sinh viên khóa 03,04,05&06 (không áp dụng cho khóa 07), bắt đầu áp dụng từ Học kỳ I của năm học 2013 - 2014 trở đi.
                  Thế bạn cho mình hỏi theo như trên thì khóa 4 học kì sau có được học cải thiện lại những môn đã học ở năm 1, năm 2 không? Và cải thiện lấy điểm cũ hay mới ? Vì theo mình được biết học kỳ sau không được học cải thiện nữa rồi

Comment

đối với k7 là lấy điểm mới, còn k4 hình như là điểm nào cao hơn thì lấy điểm đó :sogood:
                    Originally posted by 09520254 View Post
                    Thế bạn cho mình hỏi theo như trên thì khóa 4 học kì sau có được học cải thiện lại những môn đã học ở năm 1, năm 2 không? Và cải thiện lấy điểm cũ hay mới ? Vì theo mình được biết học kỳ sau không được học cải thiện nữa rồi

Comment

như trên thông báo thì tất cả các quy định mới về học cải thiện sẽ áp dụng từ học kì 1 tới đây đó bạn, có nghĩa là từ kì 1 năm sau bạn ko đc học mấy môn trc đó quá 2 kì nữa. Còn học kì hè này chắc vẫn như cũ

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
                        như trên thông báo thì tất cả các quy định mới về học cải thiện sẽ áp dụng từ học kì 1 tới đây đó bạn, có nghĩa là từ kì 1 năm sau bạn ko đc học mấy môn trc đó quá 2 kì nữa. Còn học kì hè này chắc vẫn như cũ
                        Vấn đề là hè lại không mở môn, còn sang hk sau lại ko được cải thiện, xem như không có cơ hội cải thiện rồi @@

Comment

Vấn đề là hè lại không mở môn, còn sang hk sau lại ko được cải thiện, xem như không có cơ hội cải thiện rồi @@
                          đúng vậy. Kì vừa rồi là cơ hội cuối cùng @@

Comment

Đang đau đầu về vấn đề này. Hôm bữa mình có hỏi phòng đào tạo thì nhận được câu trả lời là cái này đã áp dụng cho tất cả các khóa bắt đầu từ học kì 2 vừa rồi. Trong khi trên chính website DAA thì thông báo là áp dụng từ học kì 1 năm sau.
                            Rất mâu thuẫn

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X