Announcement

Collapse
No announcement yet.

GẤP !!! Cần bán lại một vé xe Hoàng Long tuyến Sài Gòn - Quy Nhơn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nếu có gì bạn ra bến xe bán cho những người lỡ chuyến đó, gấp thế này cũng khó bán. Chúc cho bạn sớm bán được vé :happy:

Comment

up tiếp nè các bạn ơi , sắp khởi hành rồi

Comment

up cho bạn chung quê

Comment

có anh chị nào hay ra Suối Tiên bắt xe từ SG ra tới Phan Rang, Nha Trang tầm giá khoảng nhiêu k vậy? Xe cùi cùi cũng được. Em hỏi cho chắc vì trong túi giờ chỉ còn hơn 150k, k biết có đủ tiền về quê k

Comment

Originally posted by 12520222 View Post
            có anh chị nào hay ra Suối Tiên bắt xe từ SG ra tới Phan Rang, Nha Trang tầm giá khoảng nhiêu k vậy? Xe cùi cùi cũng được. Em hỏi cho chắc vì trong túi giờ chỉ còn hơn 150k, k biết có đủ tiền về quê k
            Giá về PR bây giờ đang tăng, mua vé trực tiếp khoảng 200-220k
            -->Bắt về trả 150k là hợp lí. Nhưng mình nghĩ đang lễ nên nó bắt chẹt cũng tầm 200k đó bạn
            Hôm nay mua vé về phan rang thì ko còn hãng nào còn vé, cho dù là ghế súp Đành ngặm ngùi mua vé về nha trang giá 300k(bắt giữa đường nó sẽ lấy tầm 250k(PRang) và 300k(Nha Trang) ) nhưng mình nghĩ nếu bạn bắt đúng xe Nha Trang thì bạn vẫn có thể ngã giá 200k (Khó lắm vì đang dịp lễ)
            Trường hợp xe cùi thì cũng chẳng khả quan hơn đâu, nó cũng ăn theo mùa lễ nên giá cũng sát với xe lớn à :angry:
            ==> Bạn nên chuẩn bị ít nhất 200k nhé ^^
            Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

Chủ topic không chịu trả vé lại Đền bù 10% tiền vé thôi mà. Đang lễ nên không sợ việc họ không bán lại được vé. Chắc chủ topic đành ngậm ngùi bỏ luôn vé rồi
              Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X