Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xe buýt tới Bãi Sau - Vũng Tàu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xe buýt tới Bãi Sau - Vũng Tàu

Chào các bạn, bạn nào biết các tuyến xe buýt chạy từ Suối Tiên tới Bãi Sau - Vũng Tàu ko? nếu cho mình biết giá thì càng tốt.Mình xin cảm ơn!:byebye::byebye:
    Last edited by uitce2011; 27-04-2013, 18:14.

đi xe số 150 tới ngã 3 vũng tàu!! sau đó bắt số 11 về tới Phú mỹ và số 6 sẽ ra tới bãi sau Vũng Tàu!!! Tầm hết 40k bạn ak!!

Comment

fang ngay con xe hoa mai ngay suối tiên về bến xe đi bộ ra bãi sau tầm 1,5 km

Comment

Originally posted by 12520107 View Post
        đi xe số 150 tới ngã 3 vũng tàu!! sau đó bắt số 11 về tới Phú mỹ và số 6 sẽ ra tới bãi sau Vũng Tàu!!! Tầm hết 40k bạn ak!!
        đi cái này thì xác định 4 tiếng về tới nhà nhé mà còn phải đứng nữa@@ .Và qua đoạn 51 C bạn sẽ dc chứng kiến màn đua tốc độ(>100km) cùa xe 22 và xe 6:salute:
        Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 12520107 View Post
          Bạn có thể nói rõ hơn ko? Tới Phú Mỹ là mình xuống chỗ nào...cái trạm đó tên Phú Mỹ luôn hả?...

Comment

Originally posted by uitce2011 View Post
            Bạn có thể nói rõ hơn ko? Tới Phú Mỹ là mình xuống chỗ nào...cái trạm đó tên Phú Mỹ luôn hả?...
            Tới đó tự động lơ xe số 11 sẽ la "ai đi Vũng Tàu Bà Rịa xuống xe nha" :sure: còn xuống không kịp thì cứ xuống ở khu vực gần đó, bắt số 6 tiếp cũng được (xe đỏ - vàng chứ không phải xanh lá nha)

Comment

Cho mình hỏi là ngoài Vũng Tàu có xe buýt ko? Tại mình muốn đi chơi bằng xe buýt.

Comment

Bãi sau với bãi trước cái nào đẹp hơn thế mọi người? Với cả giá cả du lịch ở 2 bãi này ntn? Ăn, ở, ngủ, nghỉ??? :P

Comment

nếu có dịp bạn đi lên Hồ Tràm chơi , cách vũng tàu khoảng 30km thôi ..mà đẹp lắm ..biển rất sạch ..đồ ăn rất rẻ..nhóm minh mua 1 con cái dài nửa thước mà có 15k..nướng sẳn lun đó .. ^^

Comment

Trả Lời

Bạn cứ bắt 150 ở 621 là có rùi!! Ra tới ngã 3 vũng tàu kiếm xe 11 nhảy lên!!! Rùi nó chở tới bến Phú Mỹ Liền ak!!!! Rùi nhảy lên số 6!! Số 6 thả bạn ngay bãi Sau Vũng Tàu... Còn muốn ra bãi trước thì nhảy ngược lên số 6!! Ra gần tới đường gì gì đó kiu nta thả xuống!! mình nhớ hem rõ!! lâu rùi hem có đi xe buyt1 xuống đó!! hì hì

Comment

Hồi nghỉ Tết xong mình cũng đi Vũng Tàu bằng 3 chuyến xe buýt như bạn kia kể, mình nhớ tổng cộng là 60k, đi kiểu đó thì tiền vé rẻ nhưng phải chịu khó đợi, chen chúc, khoảng hơn 3 tiếng mới tới Vũng Tàu. Chuyến về lười quá nên cả đám đi xe Mai Linh về, thẳng chuyến đến 621, tiền vé 85k. Một thông tin nữa cho những bạn chưa biết, lúc đón xe ở Suối Tiên nhớ chú ý biển số của xe, 53N mới có trợ giá cho sinh viên, không nên đi chiếc biển số 53S, nó ko trợ giá đâu, giá vé mắc hơn nhiều.
                      Trương Hoài Giang
                      Gmail - Facebook - LinkedIn

Comment

Cho bon chen tý: không biết giá nhà nghỉ ở qua đêm ở đó có mắc không? định thi xong đi phượt 1 chuyến
                        Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

Nếu mà đi vào từ thứ 2 đến thứ 6 thì giá nhà nghỉ từ 120k - 150k ( từ 12h trưa hôm trước đến 12h trưa xong sau ) còn vào các ngày t7 và CN thì giá sẽ tăng lên gần gấp đôi.

Comment

Bãi trước và bãi sau, bãi nào đẹp hơn mọi người?

Comment

xin lỗi vì hơi đào mộ tí em cũng tính đi VT chơi mà chưa có bạn có anh em UIT nào đi chung không? đến đó làm chầu nhậu nói chuyện nghề nghiệp cho em học hỏi
                              Designer and Photographer
                              Contact me:
                              0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X