Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xe buýt tới Bãi Sau - Vũng Tàu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 13520943 View Post
    xin lỗi vì hơi đào mộ tí em cũng tính đi VT chơi mà chưa có bạn có anh em UIT nào đi chung không? đến đó làm chầu nhậu nói chuyện nghề nghiệp cho em học hỏi
    Giá phòng ngày lễ đắt lắm bạn....nếu ko có người quen(thân) thì bạn nên cân nhắc....ở 2-3 đêm + xe buyt đi và về mất trên 500k....
    University of Information Technology - VNU HCM
    Student of Faculty of Computer Engineering
    Email : truong.ngohieu@gmail.com
    Tel : 0962 306 517

Comment

UIT không có anh em nào ở VT ạ?
      Designer and Photographer
      Contact me:
      0168 3 909 837 - 0905 39 49 95

Comment

Dân Vũng Tàu chính cống đây. Từ Suối Tiên mà ra Vũng Tàu làm gì có xe buýt 1 chặng, bạn phải đi nhiều chặng xe mới tới đc. Khoảng 3 chặng xe.
        Mình khuyên nên đi xe máy hay hơn, có thể tự do. Và được cái lợi nhất khi đi xe máy là bạn ghé qua Trung Tâm Thương Mại (TTTM) Bà Rịa mua Hải sản, rồi đem ra Vũng Tàu thưởng thức, chứ các bạn mà ra tới VT mua hải sản là giá như trên trời ấy, với sinh viên thì ko mua nổi đâu. Mua ở TTTM Bà Rịa giá không nói thách, mà hải sản tươi nữa. Kinh nghiệm của mình!

Comment

mình đi biển vũng tàu từ nhỏ tới lớn và có 1 kết luận :
          _Bãi trước quá đông, lại dơ nhất là vào ngày lễ.
          _Bãi sau lúc trước khá sạch, nhưng từ khi dân chúng chuyển dần về bãi sau thì bãi sau dc tô điểm thêm 1 đống rác mỗi dịp lễ hội nên giờ nó khá "sạch", nước biển màu "nâu nâu" nhìn rất kích thích.
          _Long hải thì tương tự :salute:
          Tóm lại 1 câu : các bác nếu ra vũng tàu thì nên đi mấy bãi vắng vắng như Thùy Dương chẳng hạn, ko bik có xe buýt xuống k, tại mình toàn đi với gd = xe du lịch
          Gái có bồ như hoa có chủ:tire:
          Anh hùng thực thụ phải biết đánh chủ giựt hoa:love:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X