Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhảm nhảm về tình yêu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chỉ có K6 mình nhảy vô bàn luận thôi nhỉ. Bậc tiền bối giàu kinh nghiệm sao không chỉ giáo chút ta :s

Comment

thật là imbalance =)) cái topic lập chưa được 1 tuần mà 52 comment, tình yêu có sức hấp dẫn ghê quá

Comment

Originally posted by hu_ang
        "Yêu thì khổ, ko yêu thì lỗ, thà chịu khổ chứ ko chịu lỗ"
        Ăn cắp của mình rồi bạn ơi!
        :shot:

Comment

Topic này stop đc rùi, bàn tới bàn lui có nhiêu, mỗi ng 1 quan điểm, mạnh ai nấy giữ.
          <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

Originally posted by 08520457 View Post
            Ko bít e hỏi có ý gì????
            ý bạn ấy hỏi là có ai cho bạn ý ui tí hem?
            đã ui rồi là cấm trả lại nhen
            facebook.com/tricodonuit
            :sure:

Comment

Ko phải nên hay ko nên! YÊU là 1 quá trình của tự nhiên, khi nó đến thì mình chối bỏ cũng ko đc và khi chứ đến thì mình kiếm tìm cũng ko đc!

Comment

Originally posted by 11520427 View Post
                Haizzz!!!
                Không biết tình yêu là gì mà sao mấy đứa bạn tôi lạ khổ sở vì nó thế.
                Không!
                Thực ra chúng nó đã từng sướng đến phát khùng đấy chứ. Đứa thì được tặng hoa, đứa thì được chở đi dạo bằng xe đạp, đi ăn....Rồi chúng rót vào tai nhau những lời yêu thương ngọt ngào...
                Để rồi khi một trong hai đứa "buông" lời chia tay. Chúng chạy tới bên mình và than phiền, có đứa thì giữ nỗi buồn trong lòng một mình và nhìn nó càng ngày càng héo hắt đi...phải một thời gian lâu sau mới cân bằng lại được. Làm cách nào để chúng thoát khỏi lưới tình đây?!!!
                Đối với mình tình yêu thời còn đi học là một thứ rất xa xỉ. Mình không dám đụng tới nó và mình cũng đã khuyên những đứ bạn như thế. Nhưng chẳng đứa nào nghe cả. Phải làm sao đây.
                Cuộc sống đúng thật nên có tình yêu. Nhưng hãy bắt đầu khi bạn thực sự biết yêu, biết chọn người mình yêu và biết cân bằng nó với việc học tập, với cuộc sống.
                Chúng ta đang còn rất trẻ, hãy sống bằng lý trí, đừng để con tim chế ngự bạn.
                Anh trả lời lun là bé nên yêu, nhất là yêu anh =))

Comment

gặp gió chém tip nè, ng ta nói ko đau vì wa' đau --> ko xấu vì quá xấu ) ( thật là vai~ luyện =)))

Comment

Originally posted by 11520255 View Post
                    gặp gió chém tip nè, ng ta nói ko đau vì wa' đau --> ko xấu vì quá xấu ) ( thật là vai~ luyện =)))
                    k đâu vì qúa trâu
                    facebook.com/tricodonuit
                    :sure:

Comment

Đố ai định nghĩa được tình yêu
                      Có khó gì đâu một buổi chiều
                      Kề dao vào cổ: "yêu hay chết?"
                      Gật đầu cái rụp thế là yêu.
                      (Sr bác Diệu)

Mà ko biết mấy anh chị khóa trên có ai đến giờ này vẫn chưa yêu ko nhỉ? Thật sự chưa bị rung động trước ai ý
                      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Chaj đất...cái topic làm 1 phát 9 trang rồi hả.

Comment

ai yêu mình không ta,nguyện hi sinh gói mỳ tôm ăn giở!

Comment

Thấy toàn K6 vào đâm chém thôi nhỉ? Cố gắng đưa topic lên top 10 đi mấy em ơi!
                            -------------------------------------
                            Đời là bể khổ.
                            Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                            ------------------------------------------------------------------------

Comment

topic hot nhể,
                              đề nghị lập bình chọn, nên - ko nên

Comment

Người ơi có biết........
                                ............................a cần em những nụ hôn bao dịu êm trong vòng tay bước qua khó khăn mai này.
                                Người ơi có biết.......
                                ............................a cần e như vầng trăng soi màn đêm, như dòng sông mơ về đại dương mênh mông.
                                Người ơi hãy nói.......
                                ............................e cần a như hải âu mong trời xanh, như nụ hoa vẫn mong nắng mai chan hòa.
                                Người ơi hãy nói.......
                                ............................e cần a như mùa thu bao mỏng manh mơ bờ vai gối đầu nhìn về tương lai.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X