Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học photoshop ở đâu???????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Nên học photoshop ở đâu???????

em đang muốn học 1 khóa photoshop... anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn giùm em nên học ở đâu với......

Cần gì đi học cho tốn tiền bạn Trường mình có CLB TRuyền Thông đó tham gia vào các anh chị chỉ giáo cho,ko thì tự vọc cũng dc mà:salute:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Tự mày mò tự vọc đi bạn Học thì các khóa PTS thường rất là đắt tiền, mà PTS hay design nói chung thì mấy công việc sáng tạo kiểu đó tự mò vui hơn nhiều Vào đây tham khảo đi bạn http://forum.vietdesigner.net/
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

uhm thank cac ban :funny:

Comment

PTS không khó lắm nên có thể tự mày mò. Lên mạng kiếm tut về mà dùng. (Mấy tut của kỹ sư Dương Trung Hiếu cũng dễ hiểu lắm :happy Xem tut thấy không hiểu công cụ nào thì vào google search ngay công cụ đó. PTS còn quan trọng ở thẩm mỹ nữa, đi học cơ bản cho vững rồi mà thẩm mỹ không xong thì cũng khó lắm. :beatbrick:
          Tóm lại nếu em chỉ học cho biết thì đừng đi học ở trung tâm, tốn tiền lắm :embarrassed:
          Last edited by 10520515; 10-05-2013, 14:27.
          "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

Originally posted by 12520581 View Post
            em đang muốn học 1 khóa photoshop... anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn giùm em nên học ở đâu với......
            Nè bạn
            Đoàn Văn Lịch
            Information System
            University of Information Technology

Comment

vọc là hay nhất. Nhớ lâu nữa bác ạ .vọc tools trc, r vọc tới chức năng cao hơn, blend, filter,...
              bác vào vietdesigner.net có nhiều thứ rất hay, chỉ điều dễ bị troll )
              SE-K8

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X