Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Thắc mắc] về việc 6 Bài luận chính trị

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Thắc mắc] về việc 6 Bài luận chính trị

Mình có 1 số thắc mắc muốn hỏi:
    Mình đã thi xong 6 bài luận chính trị bao gồm 25 câu trắc nghiệm và 1 câu tự luận, đến khi nộp bài thì bị lỗi ở dưới.
    1 lúc sau thì trang http://courses.uit.edu.vn/ gặp lỗi 502 - 503
    khoảng 5 phút sau vào lại được, thì thấy đã hoàn thành 25 câu trắc nghiệm, nhưng bấm sang câu 26 thì bị trống, mình không rõ là do lỗi hay câu 26 bị ẩn mong các bạn giải thích giúp :surrender::surrender:
    Graduated Student :surrender:

Cùng hoàn cảnh ! up cho chủ top!
    Đặng Ngọc Quyên

Comment

Nhanh như điện thời gian làm bài ko đủ để đọc và suy nghĩ kỹ trước khi chọn đáp án kể cả google cho 26 câu
      ..........................Lặng Thầm.........................

Comment

Originally posted by 11520415 View Post
        Nhanh như điện thời gian làm bài ko đủ để đọc và suy nghĩ kỹ trước khi chọn đáp án kể cả google cho 26 câu
        Nếu tất cả các cuộc thi đề dùng google thì còn gì gọi là trí tuệ thanh niên Việt Nam.
        Có những câu trả lời chưa tới 5s.
        Ví dụ: Tổng bí thư đầu tiên?
        Tổng tuyển cử lần 1 diễn ra và năm nào?
        Ai lấy thân mình chèn pháo?
        .....

Comment

Vậy em hỏi anh có những câu mà trong khoảng thời gian 30s anh chưa nhớ ra kịp thì anh định làm thế nào!
          Trí tuệ thanh niên việc nam không chỉ dùng để vận dụng cho việc trả lời bài trắc nghiệm nhanh hay chậm...............
          Và việc câu hỏi của mỗi người là ngẫu nhiên có nhiều câu mà chả mấy người biết hay nhớ thật sự đâu anh ạ.

Comment

Vậy em hỏi anh có những câu mà trong khoảng thời gian 30s anh chưa nhớ ra kịp thì anh định làm thế nào!
            Trí tuệ thanh niên việc nam không chỉ dùng để vận dụng cho việc trả lời bài trắc nghiệm nhanh hay chậm...............
            Và việc câu hỏi của mỗi người là ngẫu nhiên có nhiều câu mà chả mấy người biết hay nhớ thật sự đâu anh ạ.
            Thi online tức là e có quyền sử dụng tài liệu
            Việc e sử dụng như thế nào cho hợp lý là skill của e.
            :v
            a nói 1 câu 30s ko phải câu nào cũng 30s. có câu 5s, 7s, 10s, bù qua nhưng câu khó, câu dài.
            Cuộc thi này với thời gian như vậy là tương đối ổn, sẽ có những cuộc thi ép tụi em không có thời gian để google luôn sơ.

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
              Thi online tức là e có quyền sử dụng tài liệu
              Việc e sử dụng như thế nào cho hợp lý là skill của e.
              :v
              a nói 1 câu 30s ko phải câu nào cũng 30s. có câu 5s, 7s, 10s, bù qua nhưng câu khó, câu dài.
              Cuộc thi này với thời gian như vậy là tương đối ổn, sẽ có những cuộc thi ép tụi em không có thời gian để google luôn sơ.
              em không thắc mắc thời gian thi, em chỉ thắc mắc là câu trả lời của em đã tới đc ban tổ chức chưa thôi (((((((((((((
              Thời gian cũng khá gấp gáp, đánh lụi 5-7 câu gì đó

Comment

Originally posted by 11520371 View Post
                em không thắc mắc thời gian thi, em chỉ thắc mắc là câu trả lời của em đã tới đc ban tổ chức chưa thôi (((((((((((((
                Thời gian cũng khá gấp gáp, đánh lụi 5-7 câu gì đó
                Cái này bạn có thể vào kiểm tra lại trên http://courses.uit.edu.vn/ của bạn. Vì lúc nãy thi xong hết giờ mình thấy hệ thống tự động submit cho bạn và có thể review lại mà

Comment

Mình có up ảnh đó, review ko thấy, trong khi mình đã nộp bài, thế mới nói chứ :sad:
                  Cái này bạn có thể vào kiểm tra lại trên http://courses.uit.edu.vn/ của bạn. Vì lúc nãy thi xong hết giờ mình thấy hệ thống tự động submit cho bạn và có thể review lại mà

Comment

em củng trong trường hợp tương tự mong quý thầy cô giúp đỡ.
                    tối hôm qua em lên courses thì thấy có mỡ link thi, em click vào nút thi thì chẳng thấy gì hết server error, mãi 15 phút sau mới vào lại được em lại click vào nút để thi lần này thì câu hỏi hiện ra đủ 20 câu trắc nghiệm, nhưng thời gian làm bài của em chỉ còn có chưa đầy 4 phút.

Comment

Còn em thì tình hnhf là mới ốm dậy, bạn em lại không thông báo cho em biết có thi, thế là giờ chịu chết...
                      Có ai biết cho em hỏi giờ thì nó ảnh hưởng thế nào không ạ.. Chứ nếu biết thì đau em cũng gắng dậy mà thi rồi

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X