Announcement

Collapse
No announcement yet.

[khẩn~.`] Hồ sơ đk thi ĐH - em bị mất phiếu số 2!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [khẩn~.`] Hồ sơ đk thi ĐH - em bị mất phiếu số 2!!!

tình hình là sao 1 ngày mưa gió bão bùng ở hcm==! cặp em bị ướt thế là phải soạn cặp ra phơi --> để đồ ra thế nào mất phiếu số 2 ( để lấy phiếu báo danh )
    tối hôm qua phát hiện, sáng nay vào trường báo liền cho phòng học vụ, nhưng chỉ nhận dc 1 câu trả lời như cục gạch: "tôi đã trả đầy đủ hồ sơ cho em, em là mất thì em tự chịu thôi" :brick:
    em nghe bạn nói là, nếu mất phiếu số 2 thì:
    - nếu lúc ở trên phát phiếu báo danh xuống trường thì mình lên lấy ko vấn đề gì ( ko cần phiếu số 2)
    - nếu lúc ở trên phát phiếu báo danh MÀ BỊ THẤT LẠC thì lúc này raắc rối sẽ ko lấy dc phiếu, phải đi lên trường đã đk để xác nhận blah blah
    em cần biết thông tin chính xác ạ, nếu cần thì em muốn bây giờ làm luôn ko để tới lúc đó gần thi mới phải chạy đi xác nhận này nọ
    tyvm

Tớ chỉ nghe thầy cô nói là nếu mất phiếu số 2 thì không được lấy giấy thông báo do ĐH gửi về

Mà sao học sinh báo với phòng học vụ, mà phòng có trách nhiệm thế =.=""".
    Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Em cứ yên tâm ôn thi. Thông thường trường hợp đầu sẽ diễn ra
      nếu lúc ở trên phát phiếu báo danh xuống trường thì mình lên lấy ko vấn đề gì ( ko cần phiếu số 2)

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
        Tớ chỉ nghe thầy cô nói là nếu mất phiếu số 2 thì không được lấy giấy thông báo do ĐH gửi về

Mà sao học sinh báo với phòng học vụ, mà phòng có trách nhiệm thế =.=""".
        uh, học vụ trường mình nó TRÁCH NHIỆM thế đó==! (HV q5 nhá:|) lúc làm hồ sơ, mình thắc mắc vụ xét tuyển với thi tuyển này nọ, mà vào đó mấy bã chửi nào là dốt, nào là ko biết đọc chữ, rồi 12 năm học làm gì giờ đọc ko hiểu blah blah, kể ra càng thêm tức==!

Originally posted by toannv View Post
        Em cứ yên tâm ôn thi. Thông thường trường hợp đầu sẽ diễn ra
        thế lỡ th2 thì thủ tục xác nhận lại có rắc rồi ko ạ? rồi nếu xác nhận rồi có kịp thi ko?@@

Comment

Yên tâm ôn thi đi bạn. Trường mình lúc lên nhận giấy kết quả chả đụng gì đến phiếu 2 :sweat:.
          Còn nếu trường yêu cầu thì làm đơn xác nhận thôi. Mất thẻ dự thi ĐH còn làm thủ tục xác nhận được mà :happy:

Lê Thanh Sang
          KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Lấy CMND để lấy lại nhé

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X