Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin mấy anh chị giúp dùm :{

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mấy anh chị giúp dùm :{

em đang muốn theo học ngành an ninh thông tin của trường dù rằng em học cũng dốt lắm. Đọc trên thông tin tuyển sinh chỉ thấy nói về điểm chuẩn để thi vào trường thôy, 20 điểm..kinh quá nhưng cũng phải ráng:sure:, không thấy nói về vấn đề học phí đâu hết. cho nên em mông các anh chị nào biết về vấn đề này thì cho em hỏi học phí bao nhiêu 1 tháng zậy..

em xem ko kĩ rồi, 20đ là :
    + thi khối A thì toán nhân 2 + lý + hóa + điểm ưu tiên (nếu có)
    + thi khối A1 toán nhân 2 + lý + AV + điểm ưu tiên (nếu có)
    Nếu tính theo học kì thì với các lớp bình thường thì dưới 4 triệu/1 học kì :sunglasses:
    ko đắt đâu.....
    trường dân lập thì gấp 2, gấp 3...thậm chí gấp 10 lần

Comment

ko thi ATNN thì thi Mạng máy tính và truyền thông cũng được em nhỉ :shy:

Comment

:shock: năm mình thi khoa KTPM 21 điểm, các khoa khác 20 và 20.5 còn KTMT thì 18.5 --> không nhân bất kì hệ số nào
        Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
        Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
          em xem ko kĩ rồi, 20đ là :
          + thi khối A thì toán nhân 2 + lý + hóa + điểm ưu tiên (nếu có)
          + thi khối A1 toán nhân 2 + lý + AV + điểm ưu tiên (nếu có)
          Nếu tính theo học kì thì với các lớp bình thường thì dưới 4 triệu/1 học kì :sunglasses:
          ko đắt đâu.....
          trường dân lập thì gấp 2, gấp 3...thậm chí gấp 10 lần
          Bạn xem lại đi...
          Chuyên ngành an ninh thông tin trường mình lấy 20 điểm không nhân hệ số.

Comment

ko thi ATNN thì thi Mạng máy tính và truyền thông cũng được em nhỉ :shy:
            cái Mạng máy tính và truyền thông là học về gì z anh??

Comment

Em sợ vào ANTT ko nổi tại sao ko chọn MMT & truyền thông, cũng có bảo mật mạng...mà thôi, cứ thi cho biết sức tới đâu
              mà năm nay lớp ANTT có lớp tài năng và lớp thường mà em, lớp thường điểm cũng bình thường

20 điểm không nhân hệ số hoặc 26 điểm có nhân hệ số 2 môn toán là năm 2012

MMT & truyền thông:Đào tạo Kỹ sư chuyên ngành quản trị, bảo mật, phát triển ứng dụng trong lĩnh vực Mạng máy tính và Truyền thông. Sinh viên tốt nghiệp có khả năng phân tích, thiết kế cài đặt, quản trị, bảo trì và đảm bảo an ninh cho các hệ thống mạng máy tính và truyền thông trong các cơ quan, công ty, trường học.

chi tiết:
              http://tuyensinh.uit.edu.vn/
              Originally posted by tamzit View Post
              cái Mạng máy tính và truyền thông là học về gì z anh??
              Last edited by 12520909; 30-05-2013, 10:57.

Comment

:dribble:sorry, mình nhìn nhầm câu hỏi 1 tí
                Originally posted by 12520577 View Post
                Bạn xem lại đi...
                Chuyên ngành an ninh thông tin trường mình lấy 20 điểm không nhân hệ số.

Comment

em mà thi vào thời của anh thì em rớt mất thôi:waaaht:
                  Originally posted by 08520229 View Post
                  :shock: năm mình thi khoa KTPM 21 điểm, các khoa khác 20 và 20.5 còn KTMT thì 18.5 --> không nhân bất kì hệ số nào

Comment

Chào em!
                    Nếu em muốn học về an ninh thông tin thì có 2 lớp
                    - Lớp thường: năm nay là năm đầu tiên mở. Học phí theo qui định của nhà nước, khoảng 4-5 triệu/năm
                    - Lớp Kỹ sư tài năng: đã mở từ năm ngoái. Điểm chuẩn năm ngoái cỡ 20 điểm chưa nhân hệ số. Học phí: đa số đều được cấp học bổng Kỹ sư tài năng - dư sức trang trải học phí.
                    Chúc em may mắn.

Comment

cám ơn các anh nha.em đã quyết thi vào cái ngành này rồi,em thấy tương lai của nó cũng sáng lạng lắm.người khác làm đc mình cũng làm đc mà :adore: .phải cố gắng tiến zô Sài gòn, ko noi gương ba má ở nhà làm ruộng..:boss:

Comment

em àk, đừng có tự ti về ba má làm ruộng
                        ba má em đã đánh đổi công sức, tuổi tác để cho em học hành, cho em có 1 tương lai mới, tương lai sáng hơn
                        hãy tự hào vì điều đó

chỉ là làm ruộng ko thật sự phù hợp với em thôi, phải không nào :sogood:

anh rất thích 1 câu trên Facebook "Bố mẹ tao nông dân đó, rồi sao?"
                        :salute:
                        cám ơn các anh nha.em đã quyết thi vào cái ngành này rồi,em thấy tương lai của nó cũng sáng lạng lắm.người khác làm đc mình cũng làm đc mà :adore: .phải cố gắng tiến zô Sài gòn, ko noi gương ba má ở nhà làm ruộng..:boss:

Comment

ba má em đã đánh đổi công sức, tuổi tác để cho em học hành, cho em có 1 tương lai mới, tương lai sáng hơn
                          hãy tự hào vì điều đó

CNTT = chăn nuôi trồng trọt , nguồn gốc của IT là chăn nuôi mà

Lê Thanh Sang
                          KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Ờ!!like anh đấy :byebye:

hãy tự hào vì điều đó

Comment

em đang muốn theo học ngành an ninh thông tin của trường dù rằng em học cũng dốt lắm. Đọc trên thông tin tuyển sinh chỉ thấy nói về điểm chuẩn để thi vào trường thôy, 20 điểm..kinh quá nhưng cũng phải ráng:sure:, không thấy nói về vấn đề học phí đâu hết. cho nên em mông các anh chị nào biết về vấn đề này thì cho em hỏi học phí bao nhiêu 1 tháng zậy..
                              Cố lên bạn ơi.^^
                              Nỗi buồn là di sản của quá khứ ; sự nuối tiếc là nỗi đau của ký ức.:sogood:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X