Announcement

Collapse
No announcement yet.

tư vấn tỉ lệ chọi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tư vấn tỉ lệ chọi

ACE thầy cô nào biết tỉ lệ chọi khoa Kĩ Thuật Phần Mềm các năm xin cho em biết để em tham khảo với ạ, em cám ơn ạ :sosad:

Originally posted by tansinhvienuit View Post
    ACE thầy cô nào biết tỉ lệ chọi khoa Kĩ Thuật Phần Mềm các năm xin cho em biết để em tham khảo với ạ, em cám ơn ạ :sosad:
    Theo Tôi nhớ không nhầm thì tỉ lệ chọi năm ngoái của CNPM cỡ 6:1 nhưng cũng lấy điểm chuẩn bằng với khoa KTMT (chỉ lệ chọi 0,8:1) :byebye:

Comment

Chọi có quan trọng không em?
      Anh nghĩ là chọi nó không quan trọng đâu.
      Cái quan trọng là em thi và làm bài thế nào thôi.
      Cứ nghĩ là giả sử ta có tỷ lệ chọi 1:9 chẳng hạn.
      Vậy em có biết là em chọi với 9 bạn nào không? Chắc là không đâu. :sunglasses:
      Anh nghĩ đơn giản thế này nhé. Dù tỷ lê chọi thế nào thì cũng có người đậu người rớt và chỉ tiêu là không đổi, tỷ lệ chọi nó nói là 1:9, nhưng mà em đâu có biết 9 bạn còn lại chọi với em thật sự là ai? Em chỉ biết là em phải cố gắng để nằm trong số chỉ tiêu của SE8 thôi.
      Vậy chốt nhé. Cố hết sức làm bài thi và quên cái chọi chiết gì đó đi, cái đó vô nghĩa thôi. Đủ điểm thì đậu, không thì chuyển nguyện vọng. Thế thôi em nhé.
      À, chúc em tự tin, sáng tạo và tìm ra cảm hứng trong quá trình ôn thi và làm bài thi. :boss:
      SE chào đón em.
      Originally posted by nguynhanam
      năm ngoái 1 chọi 6 năm nay 1 chọi 9 cũng không cao mấy. hồi trc em tưởng năm ngoái 1 chọi 2 3 năm nay lên chọi 9
      -Trần Hữu Danh-
      -GameUIT - SE-
      ...Slowly... But Strongly...
      clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X