Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn về bằng tốt nghiệp trung học phổ thông

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn về bằng tốt nghiệp trung học phổ thông

Sáng nay em vừa lên trường để hỏi về bằng tốt nghiệp nhưng nó hên sau 2 tuần nữa mới có (em 94 là thi sinh tự do nên phải lấy bằng tốt nghiệp thì mới thi được) mà trường nó hẹn qua lun ngay thi rồi , cho em hỏi không có bằng tốt nghiệp thì trường có cho thi không??. Trường có chấp nhận giấy tốt nghiệp tạm thời của thí sinh tự do không (mà không biết giấy tốt nghiệp tạm thời em để đâu nữa)

Originally posted by RazeLux View Post
    Sáng nay em vừa lên trường để hỏi về bằng tốt nghiệp nhưng nó hên sau 2 tuần nữa mới có (em 94 là thi sinh tự do nên phải lấy bằng tốt nghiệp thì mới thi được) mà trường nó hẹn qua lun ngay thi rồi , cho em hỏi không có bằng tốt nghiệp thì trường có cho thi không??. Trường có chấp nhận giấy tốt nghiệp tạm thời của thí sinh tự do không (mà không biết giấy tốt nghiệp tạm thời em để đâu nữa)
    94 thì đã nhận bằng tốt nghiệp từ tháng 5 rồi trường bạn là trường hợp lạ à nha...

năm ngoái mình thi nếu ko mang theo bằng tốt nghiệp hoặc giấy tờ nào khác thì trước khi thi bạn đến hội đồng viết cam kết bổ sung, còn giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời mình nghĩ bạn nên đến trường xin 1 bản nữa, giấy tạm thời thì chỉ có cái mộc đỏ với chữ kí thôi chắc ng` ta ko làm khó, khi thi mang theo luôn học bạ để có gì còn dễ nói chuyện...

Comment

Ùhm e đang ức chế cái trường này đây, trường hùng vương Q5 đó, trong khi đó trường của người ta có từ mấy tháng trước, trường này lên hỏi thì nó cứ hẹn hẹn lại......

Comment

Originally posted by RazeLux View Post
        Ùhm e đang ức chế cái trường này đây, trường hùng vương Q5 đó, trong khi đó trường của người ta có từ mấy tháng trước, trường này lên hỏi thì nó cứ hẹn hẹn lại......
        Trường mình ở BH cũng phát được 1 tháng nay rồi. Bạn thử trình bày lý do xem có được không.

Lê Thanh Sang
        KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X