Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em muốn hỏi về môn bóng rổ của trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] Em muốn hỏi về môn bóng rổ của trường

Dạ năm tới có khả năng là em sẽ vào trường.
    Vì có đam mê với bóng rổ nên anh chị cho em hỏi trường mình có sân bóng rổ, có đội bóng rổ gì không ạ ?
    Với lại hằng năm có thi đấu gì không ?
    Nếu anh chị nào có ảnh sân bóng thì share cho em xem với hihi

Originally posted by uxtyent View Post
    Vì có đam mê với bóng rổ nên anh chị cho em hỏi trường mình có sân bóng rổ, có đội bóng rổ gì không ạ ?
    Sân thì trường mình chưa có Toàn sang bên sân ĐH TDTT chơi
    Hàng năm thì trường có hội thao, có môn bóng rổ, mỗi khoa có một đội
    Đội trường cũng có, mỗi năm đi Hội thao ĐHQG một lần
    Tuy nhiên phải nói thật là môn này ở trường mình không được mạnh lắm, nhưng nếu em có đam mê và muốn góp một tay vào xây dựng môn này ở trường thì... welcome :salute:
    Hỏi nhỏ: Em thi khoa nào vậy?
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Originally posted by uxtyent View Post
      Mỗi năm trường tổ chức hội thao cấp trường, mỗi khoa 1 đội.
      Cứ 2 năm thì có hội thao ĐHQG, mỗi trường 1 đội
      Trường mình chưa có sân tập bóng rổ nên đội trường mình không mạnh lắm.
      Nếu có đam mê thì chuyện đó không quan trọng vì ngoài mấy giải bóng rổ thi theo trường thì em vẫn có thể lập team tham gia các giải ngoài.

Comment

hay thiệt, có topic hỏi chuyện thể thao, mọi người cho em hỏi, trường có các CLB thể thao nào vậy?

Comment

Trường mình đa phần các môn thể thao đều là mỗi khao tự huy động 1 2 môn gì đó thôi chứ ít CLB lắm.
          Hình như có CLB Võ thuật học Vovinam thì phải,CLB bóng rổ có đề nghị với mấy a bên hội lúc hội thao nhưng chưa thấy động tĩnh gì, Hội bóng đá thì mọi người vẫn tự túc đều đăn, ESport thì ai thích gì chơi nấy. Như bên KTMT06 vẫn Pes13 đều đặn mỗi buổi trưa cho thỏa đam mê:sogood:

Nói chung nếu tập hợp được những người cùng đam mê, yêu thích thể thao thi có thể xin mở CLB( Chắc phải đợi trường xây xong may ra mới có sân)
          :shy:

Comment

hy vọng vào UIT gặp gỡ các môn sinh VOVINAM, e học vovinam đây, hoàng đai trơn rồi

Comment

Originally posted by 11520289 View Post
              Trường mình đa phần các môn thể thao đều là mỗi khao tự huy động 1 2 môn gì đó thôi chứ ít CLB lắm.
              Hình như có CLB Võ thuật học Vovinam thì phải,CLB bóng rổ có đề nghị với mấy a bên hội lúc hội thao nhưng chưa thấy động tĩnh gì, Hội bóng đá thì mọi người vẫn tự túc đều đăn, ESport thì ai thích gì chơi nấy. Như bên KTMT06 vẫn Pes13 đều đặn mỗi buổi trưa cho thỏa đam mê:sogood:

Nói chung nếu tập hợp được những người cùng đam mê, yêu thích thể thao thi có thể xin mở CLB( Chắc phải đợi trường xây xong may ra mới có sân)
              :shy:
              Bóng rổ như em biết thì cũng đã thành lập được đội rồi, tuy nhiên là do nòng cốt đội đa phần là các anh K3, K4 giờ đã ra trường hoặc bận đi làm nên lực lượng còn lại khá mỏng (ko hùng hậu như bóng đá, bóng chuyền hay e-sport), lại không có sân nên khó giao lưu, làm quen, tập hợp lắm (như bên khoa em tìm người vào đội khoa thôi cũng khá khó khăn). Đành hi vọng tới lúc trường xây xong vậy

Originally posted by bigbang645 View Post
              hy vọng vào UIT gặp gỡ các môn sinh VOVINAM, e học vovinam đây, hoàng đai trơn rồi
              Trong trường có CLB Vovinam đó em, tập luyện thường xuyên Chúc em mai thi tốt
              [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Hy vọng nếu năm nay đậu mình sẽ xin thành lập một đội hihi
                Mà có ai chơi Vua Bóng Rổ hông nhểy

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X