Announcement

Collapse
No announcement yet.

điểm mình vầy có đậu nổi ko các bạn?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• điểm mình vầy có đậu nổi ko các bạn?

mình thi khối A, Lý 5 , Hóa 5 , Toán dao động từ 6 tới 7 , mình còn có 1 điểm ưu tiên . Mình nhận thấy đề Lý, đề Hóa vả cả đề Toán năm nay khá dễ, dự tính là điểm chuẩn sẽ tăng :sosad: ... mình là thí sinh lần 2 rồi năm nay ko đậu thì tạch mất :sosad: ... mình thi Kĩ Thuật Phần Mềm các bạn nghĩ tỉ lệ đậu cao ko? :sweat:
    Last edited by tansinhvienuit; 02-08-2015, 01:44.

kỹ thuật phần mềm thì điểm như z hên xui rồi, tỉ lệ chọi kỹ thuật phần mềm khá cao
    Điểm của e cũng tương đương a ak, mk e chọn kỹ thuật máy tính nên xác suất đậu hơn anh

Comment

Điểm như thế là đậu chắc rùi .Những không biết khối A1 có cao hơn không nữa thì không biết
      Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
      FACEBOOK

Comment

bro ơi, đọc báo xong thấy sợ luôn, xác suất khá thấp, vì thấy báo nào cũng nói, đề hóa dễ 7-8, đề anh dễ lấy 6d, rồi lý dễ 7, toán dễ, có thể trên 7, pó tay rồi

Comment

Originally posted by bigbang645 View Post
          bro ơi, đọc báo xong thấy sợ luôn, xác suất khá thấp, vì thấy báo nào cũng nói, đề hóa dễ 7-8, đề anh dễ lấy 6d, rồi lý dễ 7, toán dễ, có thể trên 7, pó tay rồi
          Mấy lão nhà báo có thi đâu mà phán dễ, toàn nghe mấy ông thí sinh làm bài không đươc ra sớm rồi troll là đề dễ nên viết thế :go:

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
            mình thi khối A, Lý 6.2 , Hóa 6.2 , Toán dao động từ 5 tới 6 , mình còn có 1 điểm ưu tiên . Mình nhận thấy đề Lý, đề Hóa vả cả đề Toán năm nay khá dễ, dự tính là điểm chuẩn sẽ tăng :sosad: ... mình là thí sinh lần 2 rồi năm nay ko đậu thì tạch mất :sosad: ... mình thi Kĩ Thuật Phần Mềm các bạn nghĩ tỉ lệ đậu cao ko? :sweat:
            Không biết trường năm nay có lấy điểm chung như năm ngoái hay lấy riêng từng nghành.nếu chung thì đậu chắc còn nếu lấy riêng thì khả năng tạch rất cao
            Phú quý vinh hoa như ảo mộng
            Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

Đậu chắc luôn

Comment

lấy chung thì điểm thấp, tăng cao lắm cũng 21.5, lấy riêng thì kỹ thuật phần mềm tăng nhìu vì tỉ lệ chọi cao, hjx.

Comment

không có sơ sở lý thuyết nào để đảm bảo điểm năm nay sẽ tăng hay giảm, và bạn sẽ chắc chắn đậu hay rớt cả, tất cả đều là dự đoán thôi :nosebleed:
                  thế nên bạn cứ vui chơi sau kì thi đi, đừng lo lắng quá :sogood:
                  hy vọng sẽ gặp bạn ở UIT trong vài tháng tới
                  “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
                  Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
                  Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

Comment

Điểm chuẩn tăng mạnh lắm cũng 2d thôi, tăng đâu mà lắm thế ~~ Trong phòng mình thi lắm đưá klàm đc, báo mạng ba láp câu view

Comment

phòng mình tụi nó toán toàn làm 2 tờ, thi xong ra hỏi đứa nào cũng 6 7 6 7 ...

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
                        mình thi khối A, Lý 6.2 , Hóa 6.2 , Toán dao động từ 5 tới 6 , mình còn có 1 điểm ưu tiên . Mình nhận thấy đề Lý, đề Hóa vả cả đề Toán năm nay khá dễ, dự tính là điểm chuẩn sẽ tăng :sosad: ... mình là thí sinh lần 2 rồi năm nay ko đậu thì tạch mất :sosad: ... mình thi Kĩ Thuật Phần Mềm các bạn nghĩ tỉ lệ đậu cao ko? :sweat:
                        Điểm như thế này thì khả năng đậu rất cao :byebye: , 90% là đậu còn 10% còn lại là hên xui :shot:
                        Faculty of Information Systems:salute:

Comment

Cứ vui chơi cho thoải mái đi em, lo lắng làm chi, cái gì đến sẽ đến thôi

Comment

theo mình biết bạn ấy có làm thêm giấy NVƯT khoa MMT,điểm số như vậy thì nếu ko vào được phần mềm thì có thể vào đuọc MMT mình nghĩ với điểm như vậy
                            Originally posted by 12520793 View Post
                            Điểm như thế này thì khả năng đậu rất cao :byebye: , 90% là đậu còn 10% còn lại là hên xui :shot:
                            Last edited by 12520909; 07-07-2013, 13:48.

Comment

toán như vầy là khó hơn năm ngoái rồi đó!năm ngoái cỡ 6đ, 7đ, năm nay chắc cũng tầm đó trỡ xuống thôi
                              mấy cái báo lá cải xem làm chi, tin làm chi để rồi hoang mang
                              Originally posted by bigbang645 View Post

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X