Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trò chuyện & chuyện trò

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Trò chuyện & chuyện trò

Chào mấy anh chị UIT nha ! Tình hình là em đã hoàn thành kì thi DH ở trường mình nè.....Em rất cảm ơn mấy anh chị sinh viên tình nguyện ở Địa điểm thi TRƯỜNG DỰ BỊ ĐẠI HỌC ạ ^^Hi nói nào ngay lúc đầu lên Sài Thành cũng lo lo với lại sợ cướp lắm...Ai cũng lên gần cả tháng mà em đúng sáng 3 tây mới tới địa điểm thi ^^ Hi nhờ anh chị mà em có chỗ sinh hoạt thuận lợi cho việc thi cử ạ ^^ HI em thành thật biết ơn ạ ..hy vọng đậu được vào trường ..hi :happy::shy: :smile:

NGUYỄN TẤN PHÁT
    :boss:-----TÂY NINH-----:kiss:
    :happy:~^^~Shy Boy~=.=~:salute:

mình thì thi ở bên tân bình, thấy hay nhất là cảnh mấy anh chị chặn xe cho ts đi qua đường !

Comment

Thi tốt ko mấy bạn, anh bên TSMT Tân Bình. Hy vọng tháng 8 tới sẽ có cơ hội gặp lại mấy bạn

Comment

Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
        mình thì thi ở bên tân bình, thấy hay nhất là cảnh mấy anh chị chặn xe cho ts đi qua đường !
        hihi z thi khối A1 hả bạn ^^ Ngành j nè !!:byebye:

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
          Thi tốt ko mấy bạn, anh bên TSMT Tân Bình. Hy vọng tháng 8 tới sẽ có cơ hội gặp lại mấy bạn
          dạ cũng được ạ ^^ Còn đậu rớt ứ biết trước anh ưi ^^hihi hy vọng dc gặp anh !!

Comment

Originally posted by phatpropk View Post
            hihi z thi khối A1 hả bạn ^^ Ngành j nè !!:byebye:
            khối a bạn :smile:

Comment

có ai thi bên trường tân bình không :go:

Comment

tôi cũng gần dự bị ne`. ở ktx sinh viên kinh tế, chiều qua dự bị đá bóng, đá cầu..cũng zui zui. hi. mấy achi rất nhiệt tình

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X