Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kissrain47 View Post
    Cá nhân của Thớt dự đoán lại, năm ngoái chuẩn Sư Phạm Kĩ Thuật (SPKT) thấp hơn UIT tầm 0.5 điểm, cho là năm nay chuẩn CNTT của SPKT tăng 3.5 điểm đi, UIT mình chơi sang tăng hẳn 4.5 điểm luôn, do toán hệ số 2 nên (4.5/3)*4=6, vậy chuẩn cao nhất của UIT tất cả chuyên ngành theo mình dự đoán sau khi tham khảo một số website cao nhất là 26 điểm, 26 điểm cho tất cả các chuyên ngành nhé, vâng... cao nhất là 26 thôi ko hơn (nếu thật là 26 thì thớt tạch thêm năm nay nữa rồi).
    SPkt chọi nhiều = cnpm đó ông :salute:

Comment

• Chủ "Thớt" ơi ^^ bữa nay dò lại bài mình cập nhật lại điểm nhá ( cmt của mình là cái thứ 2 charlie9509 đó ) có chỉnh sửa là T:6.5 L:6.2 Hóa: 6.4 nhé hí hí tăng từ 23 lên 25 :sexy:

Comment

• Originally posted by charlie9509 View Post
        Chủ "Thớt" ơi ^^ bữa nay dò lại bài mình cập nhật lại điểm nhá ( cmt của mình là cái thứ 2 charlie9509 đó ) có chỉnh sửa là T:6.5 L:6.2 Hóa: 6.4 nhé hí hí tăng từ 23 lên 25 :sexy:
        ok xong rồi, lại 1 mem 25, căng như dây đàn luôn (=.=")

Comment

• Originally posted by hoainambmt View Post
          SPkt chọi nhiều = cnpm đó ông :salute:
          ý bạn là sao? nếu ý bạn là chưa tới 26 như mình nói thì mình ủng hộ 2 tay 2 chân ps:

Comment

• Originally posted by charlie9509 View Post
            Chủ "Thớt" ơi ^^ bữa nay dò lại bài mình cập nhật lại điểm nhá ( cmt của mình là cái thứ 2 charlie9509 đó ) có chỉnh sửa là T:6.5 L:6.2 Hóa: 6.4 nhé hí hí tăng từ 23 lên 25 :sexy:
            26 mà ông nội :canny: mà không có điểm cộng à , hic 26 ngon thế :waaaht:

Comment

• cho em hỏi cái nguyện vọng ưu tiện 2 3 là điểm bằng mấy bạn bên ngành đó lun hay sao ạ hay là cao hơn

Comment

• Originally posted by hoainambmt View Post
                26 mà ông nội :canny: mà không có điểm cộng à , hic 26 ngon thế :waaaht:
                hôm bữa đếm lộn câu :shot: cũng không chấm Toán luôn :tire: tui KV3 ko cộng kiếc gì hết :vip:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                  ý bạn là sao? nếu ý bạn là chưa tới 26 như mình nói thì mình ủng hộ 2 tay 2 chân ps:
                  thì spkt tỉ lệ chọi nhiều = cnpm ấy. mà ông kêu spkt tăng 3,5 => cnpm tăng khoảng 5 (tại vì 4 môn mà), còn lại 24,23,22,21.... :beatbrick:

Comment

• Originally posted by nguynhanam View Post
                    cho em hỏi cái nguyện vọng ưu tiện 2 3 là điểm bằng mấy bạn bên ngành đó lun hay sao ạ hay là cao hơn
                    Cao hơn nhé bác tại vì không phải là NV1 nên tất nhiên phải cao hơn rồi :P ví dụ như bạn tự tin thi CNPM mà nó 26đ chẳng hạn còn ngành khác NV2 của nó là 24 ( nhưng NV1 là 22 ))) thì bạn sẽ đâu nếu điểm bạn thi là 25 do rớt NV1 :shot: vd thôi nhé cái này như hồi cấp ba mà :P NV2 3 tất nhiên sẽ cao hơn rồi tại tuyển người giỏi.

Comment

• cơ mà đây là NVUT mà em nghĩ chắc không cao mấy

Comment

• em thấy trường giao thông vận tải gì cao nhất có 24 đại học quốc gia Hà Nội điểm cao top 100 tầm 24-25 cũng thấp nên HCM mình chắc cũng không cao lắm đâu vì Hà Nội khủng khiếp thế cơ mà. Nên chắc các bạn yên tâm đi hehe :brick: không có vụ tăng 6d đâu.

Comment

• Cứ làm quá không à, bên SPKT chọi gần bằng bên này nhưng tỉ lệ hồ sơ ảo ít hơn, ai biết được bên đây sao, với lại nếu thí sinh bên SPKT thi cao điểm hết rồi thì bên đây chắc gì đã có nhiều người cao điểm, còn nữa, nếu tăng thì cũng chỉ tăng nhẹ, chắc không tăng cao vậy đâu, mặc dù điểm chuẩn bên SPKT mới chỉ là dự kiến thôi mà :boss:

Comment

• Originally posted by nguynhanam View Post
                            em thấy trường giao thông vận tải gì cao nhất có 24 đại học quốc gia Hà Nội điểm cao top 100 tầm 24-25 cũng thấp nên HCM mình chắc cũng không cao lắm đâu vì Hà Nội khủng khiếp thế cơ mà. Nên chắc các bạn yên tâm đi hehe :brick: không có vụ tăng 6d đâu.
                            thank for this post :brick:

Comment

• em thấy lúc thi 1 phòng trung bình bỏ từ 4-5 ng có phòng 9-10 ng nên thực tế dự thi khoảng 85-90% thôi. 3600 người thi thực sự cỡ 3000. Cứ trừ ra dần nhiều bạn thi cho biết khối A rồi mấy bạn thấy đề dễ quá bỏ bài luôn cuối cùng tỉ lệ chọi KTPM tầm 1 chọi 6 hehe

Comment

• tăng 6đ thì trường mình bá đạo rồi :funny:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X