Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kissrain47 View Post
    Có rất nhiều người thi khối A và B mà vẫn học thêm tiếng Anh đều đều đó thôi, tiếng anh là môn nhiều người dc đầu tư học từ cấp 2, giờ có khối A1 những bạn kém Hóa đã có thêm lựa chọn, trong khi Lý hầu hết đề thi ĐH nằm trong kiến thức 12 thì Hóa lại trải dài từ 10->12 , 10 vô cơ, 11 hữu cơ, 12 cả hữu cơ lẫn vô cơ tổng cộng là 3 năm, trong khi A1 năm nay mới chỉ là năm thứ 2 thôi, đề Anh A1 thì nhẹ hơn nhiều so với khối D, dĩ nhiên học tiếng Anh từ cấp 2 thì tốn thời gian hơn 3 năm học hóa cấp 3, nhưng đối với 1 học sinh lớp 10 xác định khối thi từ trước thì nếu như ai nói Hóa dễ hơn Anh thì theo mình Anh vẫn có lợi thế hơn nếu trường lấy cùng điểm A với A1.
    mỗi người có 1 thế mạnh riêng ^^, theo mình nghĩ nếu học IT thì nên thi A1 hơn, vì hóa k áp dụng j vào CNTT.
    P/s: Tuần này sao dài qá
    SE-K8

Comment

• Mình thấy đề hóa với tiếng anh cũng ngang cơ thôi ,tà tà cũng kiếm được con 6

Comment

• Originally posted by GSPRO View Post

mỗi người có 1 thế mạnh riêng ^^, theo mình nghĩ nếu học IT thì nên thi A1 hơn, vì hóa k áp dụng j vào CNTT.
        P/s: Tuần này sao dài qá
        Học Hóa đẻ sao này dể chọn hóa chất để phá máy :funny:

Comment

• Mọi người cho ý kiến với,nên vào ngành cnpm hay vào lớp kĩ sư tài năng ngành antt nhỉ và điểm khoảng bao nhiu lun

Comment

• 30đ mà vào thoải mái nhá bạn :shock:

Comment

• Nhưng mà nên vào cái nào cơ

Comment

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
                Nhưng mà nên vào cái nào cơ
                kĩ sư tài năng

Comment

• có ai dự dc KHMT tầm khaong3 bn ko? lo sốt vó rồi

Comment

• Mình không hiểu ý bạn là gì

Comment

• Mình đã nói rồi ,dự thấp nhất là 20(có thể là truyền thông) còn khmt thì khoảng 21 đến 22 thôi vì mấy phần lớn mấy thằng gạo cội nó sang cnpm hết,thế bn đc bao nhiu

Comment

• =.="mình dc cỡ 22.5 sai câu 1b tức quá.chả biết thiếu dấu = có dc chút điểm nào ko nữa

Comment

Mình đã nói rồi ,dự thấp nhất là 20(có thể là truyền thông) còn khmt thì khoảng 21 đến 22 thôi vì mấy phần lớn mấy thằng gạo cội nó sang cnpm hết,thế bn đc bao nhiu
                          Năm nay k có 20 điểm đâu bạn, mình nghĩ ít cũng phải 21,22. Nhưng cầu cho bạn nói đúng thì hay quá...

Comment

• Không có dấu = mất 0.25 nhưng mình nghĩ chưa chắc mất đâu vì mình nghĩ nó đúng,nếu đúng may ra mình sẽ đc 9 hehe.còn về điểm chuẩn nếu phân ngành có khác nhau thì yên tâm là sẽ có ngành 20

Comment

Không có dấu = mất 0.25 nhưng mình nghĩ chưa chắc mất đâu vì mình nghĩ nó đúng,nếu đúng may ra mình sẽ đc 9 hehe.còn về điểm chuẩn nếu phân ngành có khác nhau thì yên tâm là sẽ có ngành 20
                              wow 9 , một con điểm lý tưởng

Comment

• Nói vậy thôi ai biết trước người chấm nghĩ gì nên trừ hao đi vì 9 là điểm cao nhất có thể đạt đc hehe còn thêm 1.5 điểm +làm vốn nên mới ăn no ngủ yên

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X