Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 người không ai ngoan hết, chỉ có tui thôi :beauty:

Comment

• Originally posted by boycntt4495 View Post
      đọc lại cmt đê
      Dọa giẫm cho tớ ăn gạch, thế mà NGOAN à:sexy:
      I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
        2 người không ai ngoan hết, chỉ có tui thôi :beauty:
        mọi người tránh ra để anh ta chém:waaaht:

Comment

• Mà hình như qua bên face hết rồi sao á, không còn quan tâm cái forum này nữa :adore:

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
            Dọa giẫm cho tớ ăn gạch, thế mà NGOAN à:sexy:
            tớ kêu đọc lại cmt đê mà. ai nói tớ ngoan đâu , trong các forum tớ vô forum này ngoan nhứt =)) khổ bác ghê

Comment

• Mấy bác cứ trém, tui là ngoan nhất nè
              :love:

Comment

• Điểm chuẩn dựa vào tỉ lệ điểm thi chứ không phải nhìn các trường khác mà đoán đâu mấy bạn...........Cỡ BK tăng cao là do cái đầu vào của BK đã hơn người thường rồi nên chuyện chọi ít mà điểm cao là quá bt. Các bạn đừng đem điểm chuẩn đi so nữa là sốt hết cả ruột !!!!!!!!!!!!!

Comment

• Originally posted by Lynk View Post
                  Điểm chuẩn dựa vào tỉ lệ điểm thi chứ không phải nhìn các trường khác mà đoán đâu mấy bạn...........Cỡ BK tăng cao là do cái đầu vào của BK đã hơn người thường rồi nên chuyện chọi ít mà điểm cao là quá bt. Các bạn đừng đem điểm chuẩn đi so nữa là sốt hết cả ruột !!!!!!!!!!!!!
                  Đợi mãi mới được 1 câu nói này LỊKE MẠNH :adore:

Comment

Điểm chuẩn dựa vào tỉ lệ điểm thi chứ không phải nhìn các trường khác mà đoán đâu mấy bạn...........Cỡ BK tăng cao là do cái đầu vào của BK đã hơn người thường rồi nên chuyện chọi ít mà điểm cao là quá bt. Các bạn đừng đem điểm chuẩn đi so nữa là sốt hết cả ruột !!!!!!!!!!!!!
                    vote bác tại mấy bác kia muốn luyện cơ nên thế:beatbrick:

Comment

• Thanks 2 Bác, đơn giản là vì đã có gan thi BK là dám chắc cái đầu hơn người rồi, tui hồi đó cũng tính thi BK nhưng k chắc mới thi trường này nè , cứ nhìn SPKT đi rồi thấy, họ tăng 3 - 5đ vì năm nay sợ rớt đi nghĩa vụ, đâm ra mấy anh học giỏi đâm đầu vào mấy trường thấp tè nên điểm mới cao đến như vậy, UIT chấm bài sẽ biết phổ điểm của học sinh thế nào mà ra điểm thôi mà ^^........

Comment

Thanks 2 Bác, đơn giản là vì đã có gan thi BK là dám chắc cái đầu hơn người rồi, tui hồi đó cũng tính thi BK nhưng k chắc mới thi trường này nè , cứ nhìn SPKT đi rồi thấy, họ tăng 3 - 5đ vì năm nay sợ rớt đi nghĩa vụ, đâm ra mấy anh học giỏi đâm đầu vào mấy trường thấp tè nên điểm mới cao đến như vậy, UIT chấm bài sẽ biết phổ điểm của học sinh thế nào mà ra điểm thôi mà ^^........
                        đậu rớt gì cũng phải đi

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                          đậu rớt gì cũng phải đi
                          Nv1 không cần đi bạn à, 4 năm học ở trường bạn sẽ không phải đi........................

Comment

• Uit Có điểm zồi

.
                            Khổ cái là đang nhập
                            SE-K8

Comment

• Antt năm nay không bít lấy bao nhiu nhỉ. Mình t8.75 lí7.6 h6.6 và +1.5 không bít vào đc ko vì trường chỉ lấy 50= 1chọi 90

Comment

• làm mừng hụt. sao bạn biết uit có điểm hay z

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X