Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo trúng tuyển

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giấy báo trúng tuyển

Cho em hỏi năm nay em đăng ký dự thi ngay tại trường mình thì khi đến giữa thắng 8 khi biết mình đậu (ví dụ thôi nhé ) thì mình sẽ lấy giấy báo trúng tuyển tại trường hay là lên uit.edu.vn in giấy báo trúng tuyển về các anh chị nhỉ? :sexy:

Originally posted by gabrielnguyen309 View Post
    Cho em hỏi năm nay em đăng ký dự thi ngay tại trường mình thì khi đến giữa thắng 8 khi biết mình đậu (ví dụ thôi nhé ) thì mình sẽ lấy giấy báo trúng tuyển tại trường hay là lên uit.edu.vn in giấy báo trúng tuyển về các anh chị nhỉ? :sexy:
    gửi tận nhà nhé em :funny:
    "Measuring programming progress by lines of code is like measuring aircraft building progress by weight." - Bill Gates

Comment

chào em, trên trang uit.edu.vn là để em xem kết quả và xem giấy báo kết quả thôi
      còn giấy báo đậu (giấy báo nhập học) sẽ được gởi về đúng địa chỉ mà em đã ghi trong hồ sơ dự thi em nhé...

P/s:còn NV2, NV3 thì mới là lên trường lấy giấy báo

Comment

Chào em!
        Giấy báo trúng tuyển sẽ được gởi như giấy báo dự thi. Do đó, em nên theo dõi trên http://tuyensinh.uit.edu.vn để có giấy báo online để chuẩn bị trước.
        Dự kiến năm nay, ngày nhập học sẽ là ngày 26/08 và ngày bắt đầu học là 27/08.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X