Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về chương trình chất lượng cao

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by isight037 View Post
    thầy cho em hỏi em thi mạng được 27.5 đã nhân hệ số. Như vậy nếu em đăng ký chương trình clc công nghệ phần mềm thì em đã chắc chắn trúng tuyển chưa ạ? Em xem trên trang tuyển sinh có nói làm đơn xét tuyển theo mẫu vậy em có thể lấy mẫu đó ở đâu ạ? Cảm ơn thầy
    về mẫu thì sẽ có form cho em đăng ký trên mạng. Em theo dõi trang web tuyển sinh.

Comment

Thầy ơi,cho em hỏi. Thủ khoa, Á khoa của trường được nhận học bổng "tương đương với 100% học phí thời gian học tại trường(không tính học phí trong học kỳ hè)". Vậy chế độ này có áp dụng cho chương trình Chất Lượng Cao, chương trình Tiên tiến hay chỉ áp dụng cho chương trình tường thôi?

Comment

Tiện thể cho em hỏi hiện em đang học CNTN có thể làm đơn xin chuyển qua chương trình tiên tiến của HTTT không? Và nếu được thì qui trình sẽ như thế nào? Em cảm ơn!!!
        :beauty:duyjp88

Comment

Em muốn hỏi về CTTT ngành HTTT, nếu học tại trường suốt 4 năm thì bằng sẽ do trường cấp hay do dh Oklahoma cấp?

Comment

#51 nghe nói là bằng do trường cấp vì đây không phải chương trình liên kết nha bạn

Comment

Originally posted by anhkul11 View Post
              Em muốn hỏi về CTTT ngành HTTT, nếu học tại trường suốt 4 năm thì bằng sẽ do trường cấp hay do dh Oklahoma cấp?
              Bằng sẽ do ĐH Oklahoma cấp khi em học 2 năm cuối tại trường của họ (tức là 2 năm tại UIT + 2 năm chuyển tiếp tại Oklahoma).
              Nếu học hết 4 năm tại UIT thì bằng sẽ do ĐHQG cấp nha em.

Comment

Cho e hỏi chương trình học của Lop CTTT so vs lop Thườg có gì khác nhau ? Bằng tốt nghiệp dh cua cttt vs lop thườg có gì khác ? Thi A văn k đạt có dc học cttt k ạ ?

Comment

cho em hỏi : học Chương trình CLC thì bằng tốt nghiệp DH cua em có gì khác với các bạn học lớp thường không ạ ?? và cơ hội việc của 1 học sinh học lớp CLC so với Lớp thường có gì khác không ạ ??

Comment

Originally posted by Sangnguyen View Post
                    cho em hỏi : học Chương trình CLC thì bằng tốt nghiệp DH cua em có gì khác với các bạn học lớp thường không ạ ?? và cơ hội việc của 1 học sinh học lớp CLC so với Lớp thường có gì khác không ạ ??
                    như nhau cả, CLC thì học viên / lớp ít, học học máy lạnh v.v... nếu bạn thấy những thứ này ko cần thiết cho việc học thì cứ học lớp thường, mà vấn đề này đã có topic của thầy toannv nói rất rõ rồi.

Comment

Originally posted by conmedai1703 View Post
                      Thầy ơi,cho em hỏi. Thủ khoa, Á khoa của trường được nhận học bổng "tương đương với 100% học phí thời gian học tại trường(không tính học phí trong học kỳ hè)". Vậy chế độ này có áp dụng cho chương trình Chất Lượng Cao, chương trình Tiên tiến hay chỉ áp dụng cho chương trình tường thôi?
                      Chế độ này chỉ áp dụng với các lớp thường.

Comment

thầy ơi chương trình CLC khi nào mới có kết quả vậy thầy???

năm 2012 hình như trường cũng chiêu sinh lớp CLC , điểm chuẩn của lớp CLC 2012 em tìm mãi mà ko dc

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
                          thầy ơi chương trình CLC khi nào mới có kết quả vậy thầy???

năm 2012 hình như trường cũng chiêu sinh lớp CLC , điểm chuẩn của lớp CLC 2012 em tìm mãi mà ko dc
                          Theo thông báo thì sau 09/09/2013 sẽ có KQ. Năm 2012, UIT không mở lớp CLC.

Comment

cho e hỏi kỳ thi Anh văn TOEFL ITP chừng nào tổ chức ? Đăng Ký thi ntn ??

Comment

Mục thành tích nổi bật trong giấy đăng kí Chương trình Tài năng, CLC, Tiên tiến có cần mang theo bằng khen, giấy chứng nhận để đối chứng hay photo công chứng gì ko ạ?

Comment

Originally posted by 13520667 View Post
                                cho e hỏi kỳ thi Anh văn TOEFL ITP chừng nào tổ chức ? Đăng Ký thi ntn ??
                                UIT không có tổ chức kỳ thi này.

Originally posted by tansinhvienuit View Post
                                Mục thành tích nổi bật trong giấy đăng kí Chương trình Tài năng, CLC, Tiên tiến có cần mang theo bằng khen, giấy chứng nhận để đối chứng hay photo công chứng gì ko ạ?
                                Tốt nhất em nên công chứng.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X