Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bức xúc về chuyện gửi xe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bức xúc về chuyện gửi xe

Chuyện xảy ra từ Tết đến giờ là từ hồi mình mang xe vào và bắt đầu gửi xe ở bãi giữ xe. Chả là đã 3 lần rồi, xe mình gửi bị ai đó thao và lấy mất cái nắp van. Lần đầu mình cũng nghĩ là do gửi xe ở đâu đó ko phải trường, nhưng những lần sau mình chỉ gửi xe ở trường thôi mà vẫn mất. Cặp nắp van xe cũng chẳng đáng bao nhiêu nhưng mình rất bức xúc về việc ai đó lại đi lấy của mình. Khi tháo ra thì nhanh nhưng khi đi ra tiệm để lắp lại thì rất phiền. Mình không hiểu ý thức bạn nào đó ở đâu nữa.

Ban Quản Lý nhà xe sẽ lưu ý vấn đề này.
    Rất cảm ơn bạn đã thông tin.

Comment

Originally posted by 09520159 View Post
      Chuyện xảy ra từ Tết đến giờ là từ hồi mình mang xe vào và bắt đầu gửi xe ở bãi giữ xe. Chả là đã 3 lần rồi, xe mình gửi bị ai đó thao và lấy mất cái nắp van. Lần đầu mình cũng nghĩ là do gửi xe ở đâu đó ko phải trường, nhưng những lần sau mình chỉ gửi xe ở trường thôi mà vẫn mất. Cặp nắp van xe cũng chẳng đáng bao nhiêu nhưng mình rất bức xúc về việc ai đó lại đi lấy của mình. Khi tháo ra thì nhanh nhưng khi đi ra tiệm để lắp lại thì rất phiền. Mình không hiểu ý thức bạn nào đó ở đâu nữa.
      Mình đã bị mất mũ bảo hiểm. Bức xúc không kém.
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
        Mình đã bị mất mũ bảo hiểm. Bức xúc không kém.
        cái này nhà xe đâu có nghĩa vụ phải giữ đâu a. trước giờ đi xe ăn nhậu hay để xe đâu mà phải tháo mũ ra thì xác đị mở cốp lên móc cái mũ vào đó. cái này phải tự bảo quản thôi.
        Người Đến Người Đi và bỏ lại
        Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
        GhostFriends

Comment

Mình cũng mới bị mất mủ bh ngày hôm qua
          SV với nhau cả mà sao ác ôn quá :sosad:

Email: sinhngoc.nguyen@gmail.com
          ĐT: 0974117946

Comment

Originally posted by 09520581 View Post
            Mình cũng mới bị mất mủ bh ngày hôm qua
            SV với nhau cả mà sao ác ôn quá :sosad:
            Chắc mũ chú Sinh Ngọc đẹp quá, giang hồ để ý. Nghe vậy phải cận thận thôi! :funny:

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X