Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for 10520397: Tạo thread thiếu chất lượng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for 10520397: Tạo thread thiếu chất lượng

Post: Mọi người cẩn thận khi mua bán hay giao lưu điện thoại với bạn này.
    User: 10520397
    Infraction: Tạo thread thiếu chất lượng

Administrative Note:
    Topic có tiêu đề không phù hợp

Message to User:
    Vấn đề chưa rõ ràng, bạn đã tạo tiêu đề khẳng định là chưa phù hợp.

Original Post:
    Mình cũng không định viết bài này đâu, mình định nói chuyện đàng hoàng với bạn ấy thôi,không muốn làm xấu mặt bạn,nhưng bạn ấy quả thật mặt dày quá.

Chuyện là thể này:

Mình có rao bán cái điện thoại LG E900 bị treo logo với giá 700k,có 1 anh nói mua với giá 650k,nhưng cùng lúc đó một bạn nt nói muốn đổi cái E72(chỉ có máy không có sạc) mình bù bạn ấy,bạn ấy nói bạn ở gần đó,nói chuyện một hồi mới biết bạn ấy học UIT,tên Mai Trung Hiếu. Bạn ấy bảo là biết mình,mình thì cũng không biết bạn ấy,bạn ấy nói ở chung phòng với bạn KHOA ktmt. Uhm thì mình cũng tin.

Mới đầu bạn ấy nói bù bạn ấy 1tr,mình nói thôi,mình chỉ bù được 700k thôi,thanks.

Cái bạn ấy đồng ý. Bạn ấy nói h bạn ấy ỏ dưới quê,mai bạn ấy mới lên. Sang tối ngày hôm sau,lúc đó là 6h20 bạn ấy hẹn mình ra để đổi máy,sẵn lúc đó mình đi ăn cơm luôn- tại quán cơm MINH KIỆT,nay đổi lại tên gì mình không nhớ.

Thế là gặp nhau,cũng tin tưởng nên mình xem qua loa,bạn ấy nói máy sài ok đảm bảo không có bị gì cả,…. Rồi ngồi chém gió,bạn ấy kể đi xe bị công an bắt,phạt mắt gần 2,5tr chứ không mua lumia 520 sài rồi,,,,,,……đại loại là chém gió…….

Ăn cơm xong bạn ấy nói h nó bị treo logo sạc pin sợ không vô,mình bèn nói bạn ấy vô KTX mình cho mượn cái cục sạc đa năng sài đỡ.

Thế nhưng,lúc về phòng mình thấy cái imei máy bị đổi,main thì cũ kĩ,mình cũng ngại không muốn nói để xem có bị j nữa không. Mình chỉ test sơ thôi chứ không sài nhiều,tại mình có 2 cái dt lận. 2 ngày sau,thằng bạn mình nói để nó sài nên mình đưa nó sài, mới cầm máy được 2h nó nt nói: máy đã thay main,đổi vỏ,vào 3G,wifi máy báo pin yếu,…..thay pin khác vẫn vậy,mình nghĩ main có vấn đề rồi,mà bán với cái giá đó.

Tối hôm đó mình nt hỏi bạn ấy,bạn ấy không trả lời,gọi không bắt máy,mình cảm thấy bực rồi.

1h ngày hôm sau,mình nt nói mình cần nói chuyện đàng hoàng với bạn,nếu không mình lên face,forum nói… cho bẻ mặt ấy,thế là bạn ấy giả lơ,hỏi “ ai vậy,nói gì vậy bạn.”,gọi dt cho mình nữa chứ, rồi lên face chửi mình nữa.

Lúc đó mình ngủ, khoảng 3h kém mình dậy mình nói rõ đầu đuôi. Thì bạn ấy nói:” èo,tưởng chuyện gì,tưởng hiếp dâm con gái này kia chứ,máy m sài hư rồi nói gì.”. Mình trả lời” máy bạn bạn là người hiểu rõ nhất,mình đang nói chuyện đàng hoàng với bạn đó,mình cần 1 lời giải thích.”.

Lúc này bạn ấy liền giở trò:” máy sài cả 2 tuần rồi hư h đòi t đổi ah, không dễ ăn đâu ku-( mà mới mấy ngày mà bạn ấy nói 2 tuần),tiền t gửi ngân hàng hết rồi ku ah”.

NÓI THẬT LÚC NÀY MÌNH TỨC SÔI MÁU.

Mình nt nói: dù cho lúc bạn sài không hư nhưng về mới mấy ngày hư,ai lại đi mua cái mày gần 1,5tr về sài mấy ngày hư hở bạn,bạn cùng trường mà chơi chó vậy sao?

Những tin nhắn sau là bạn ấy chửi mình,mình cũng có chửi lại: XXX...XXX….XXX…XXX…

Chuyện là như vậy đó mấy mem UIT,cũng tại mình khả tin,ko test kĩ càng……..mình viết ở đây là để mấy bạn biết mà cẩn thận với bạn Mai Trung Hiếu- 10520413-Hệ Thống Thông Tin 05,mình không biết bạn ấy học có giỏi không,nhưng con người bạn ấy là mình hiểu rồi đó.
    -------------------------------------------VÌ TIỀN BẤT CHẤP DANH DỰ----------------------------------------------

cập nhật lúc 9h10 8/7/2013.
    -Đây tất cả các tn đây.
    [ATTACH=CONFIG]8558[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]8559[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]8560[/ATTACH]
    không phải tự dưng mà mình lên fb chửi bạn ấy đâu.

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

LHQC

Collapse
Working...
X