Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về việc chuyển nghành.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về việc chuyển nghành.

Lúc đầu em đăng kí nguyện vọng là Khoa Học Máy Tính nhưng giờ nếu trúng tuyển( điểm em khoảng 26 27 điểm) em muốn chuyển sang học Kỹ Thuật Máy Tính có được không. Mong mấy anh chị giúp em.
    Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Giả sử em đậu thì em ko được ngành chuyển liền đâu nha em, phải chờ....và thêm các điều kiện khác nữa em mới được chuyển
    +Điểm trúng tuyển phải bằng hoặc cao hơn điểm của ngành định chuyển đến
    +ko phải là sinh viên năm nhất hoặc sinh viên năm cuối
    +Đạt số tín chỉ tích lũy theo qui định và điểm trung bình tích lũy từ 6.5 trở lên
    +ko trong thời gian bị kỉ luật từ cảnh cáo trở lên
    +Được sự chấp thuận giữa 2 trưởng khoa
    Originally posted by zeclee920 View Post
    Lúc đầu em đăng kí nguyện vọng là Khoa Học Máy Tính nhưng giờ nếu trúng tuyển( điểm em khoảng 26 27 điểm) em muốn chuyển sang học Kỹ Thuật Máy Tính có được không. Mong mấy anh chị giúp em.

****theo anh ba điều kiện đầu tiên quan trọng nhất!
    Last edited by 12520909; 09-07-2013, 20:42.

Comment

chắc chị luyến đọc được thích lắm nhể :hungry:

Comment

THANKS ANH CHỊ NHIỀU. CÓ CƠ HỘI CHUYỂN LÀ OK RỒI. VẤN ĐỀ LÀ CỐ GẮNG THÔI:sogood:
        Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Comment

26 27 là em đã nhân đôi Toán chưa? Nếu chưa nhân mà nhiêu đó điểm thì em có cơ hội vào thẳng lớp Cử nhân tài năng luôn

Comment

đúng rồi đó em, phải cố gắng, đừng có nói "6.5 thôi mà" như cấp 3 em nhé, ko hẳn giống nhau đâu....
            năm nhất mà ko biết cách học hợp lí thì 6.5 ko dễ có
            Theo anh, lúc học học quân sự, em nên làm quen 1 số bạn và làm thành nhóm, cùng học cùng chơi sẽ hiệu quả hơn là "tự lực cánh sinh"
            Hơn thế nữa, cố gắng, nổ lực từ những ngày đầu là điều quan trọng
            Originally posted by zeclee920 View Post
            THANKS ANH CHỊ NHIỀU. CÓ CƠ HỘI CHUYỂN LÀ OK RỒI. VẤN ĐỀ LÀ CỐ GẮNG THÔI:sogood:

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X