Announcement

Collapse
No announcement yet.

Share phim Thám tử lừng danh Conan

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Share phim Thám tử lừng danh Conan

Hiện tại mình có một bộ sưu tập phim Thám tử lừng danh Conan, gần 50GB. Cái này mình down từ nhiều nguồn khác nhau. Xóa đi thì tiết, mà để lại thì tốn dung lượng máy quá. Vì vậy mình quyết định up nó lên mạng. Ai cần xem thì down. Vì mạng nhà mình cũng không được nhanh lắm, nên mình up từ từ lên, hiện giờ chỉ mới up được 1 tập hà. Nhưng 50GB đó sẽ mình sẽ lên hết trong thời gian ngắn nhất có thể, nếu như các bạn ủng hộ. Vì nếu các bạn không down thì sau 15 ngày cũng bị xóa, thì rất mất công mình.
    Mình up phần truyện ngắn trước, sau đó up phần truyền dài sau, phần truyện dài thì hay hơn nhiều và không có trong truyện giấy. Mong các bác ủng hộ.

Đã up được 13 tập
    Nếu có người down mình mới up tiếp. Mấy bữa nay không thấy ai down cả.

link folder: http://www.fshare.vn/folder/TXZTZ64AAT/

PS: Các bạn down phần mềm Fshare tool về thì với tài khoản miễn phí thì vẫn có thể resume được.
    Last edited by 08520257; 15-07-2013, 09:13.
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Sub eng hay sub Việt vậy em? Nếu mà sub Eng thì anh có full bộ 3TB luôn nè

Comment

khoản 50 tập đầu là vietsub. Phần còn lại là engsub. Các truyện dài điều là vietsub.
      My Blog

Comment

Có MF không a? :adore:

Comment

Up lên mediafire rồi cũng bị xóa hết hà em. Lúc trước mấy truyện này anh down trên mediafire đó. Anh vẫn còn giữ lại link nhưng giờ quay lại thì bị xóa hết rồi. Với lại tk mediafire của anh có vài thứ mang tính kỉ niệm, nên anh không muốn tk của mình bị gì.
          Originally posted by 11520348 View Post
          Có MF không a? :adore:
          My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
            Up lên mediafire rồi cũng bị xóa hết hà em. Lúc trước mấy truyện này anh down trên mediafire đó. Anh vẫn còn giữ lại link nhưng giờ quay lại thì bị xóa hết rồi. Với lại tk mediafire của anh có vài thứ mang tính kỉ niệm, nên anh không muốn tk của mình bị gì.
            Fshare này với mạng KTX hay Dcom thì down hay bị lỗi quá. A có Dropbox không anh nhỉ

Comment

Ai lại share phim qua dropbox bao giờ nhỉ. Dropbox nó hạn chế lưu lượng tải ở những file public mà. Nếu em ngại down bữa nào có ở trường đem usb theo anh chép cho. Mà em thử dùm ftool thử đi, nó cho resume lại mà.
              My Blog

Comment

full ổ cứng máy cũng như ổ 1 TB ngoài rồi. chắc phải quất thêm con 4 TB nữa quá. thanks chia sẻ.
                Người Đến Người Đi và bỏ lại
                Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
                GhostFriends

Comment

Giờ ra tập 82 hay 83 rùi mà. trong đây có 50 tập

Comment

Originally posted by anhhungbmt View Post
                    Giờ ra tập 82 hay 83 rùi mà. trong đây có 50 tập
                    Tới tập 700 mấy rồi: http://chauthanh.info/animeDownload/...ive_Conan.html

Comment

Up lên fshare là tuyệt vời rồi, mf xóa tùm lum lắm, ngay cả file tài liệu của mình mà mf cũng xóa.
                      Mà các anh có acc fshare vip ko, nếu có thì share cho em down với? :happy:

Comment

Nạp cái card 20k vô mà đk. Lần tốn 3k. Down chừng 1 ngày là xem cả mấy tuần.
                        Originally posted by 11520045 View Post
                        Up lên fshare là tuyệt vời rồi, mf xóa tùm lum lắm, ngay cả file tài liệu của mình mà mf cũng xóa.
                        Mà các anh có acc fshare vip ko, nếu có thì share cho em down với? :happy:
                        My Blog

Comment

Originally posted by 07520182 View Post
                          Sub eng hay sub Việt vậy em? Nếu mà sub Eng thì anh có full bộ 3TB luôn nè
                          Cậu up lên torrent đi cho dễ chơi, chứ 3TB là Fshare thì chắc là down hết đời

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
                            Hiện tại mình có một bộ sưu tập phim Thám tử lừng danh Conan, gần 50GB. Cái này mình down từ nhiều nguồn khác nhau. Xóa đi thì tiết, mà để lại thì tốn dung lượng máy quá. Vì vậy mình quyết định up nó lên mạng. Ai cần xem thì down. Vì mạng nhà mình cũng không được nhanh lắm, nên mình up từ từ lên, hiện giờ chỉ mới up được 1 tập hà. Nhưng 50GB đó sẽ mình sẽ lên hết trong thời gian ngắn nhất có thể, nếu như các bạn ủng hộ. Vì nếu các bạn không down thì sau 15 ngày cũng bị xóa, thì rất mất công mình.
                            Mình up phần truyện ngắn trước, sau đó up phần truyền dài sau, phần truyện dài thì hay hơn nhiều và không có trong truyện giấy. Mong các bác ủng hộ.

Đã up được 5 tập
                            link folder: http://www.fshare.vn/folder/TXZTZ64AAT/

PS: Các bạn down phần mềm Fshare tool về thì với tài khoản miễn phí thì vẫn có thể resume được.
                            Dạ a ơi, a có thể để tên mỗi tập lên luôn hok, tại e cũng có gần 300 tập, mà sợ down về trùng

Comment

Nếu trùng thì em đã có rồi thì khỏi down. Mà em muốn đổi ntn?
                              Originally posted by 12520657 View Post
                              Dạ a ơi, a có thể để tên mỗi tập lên luôn hok, tại e cũng có gần 300 tập, mà sợ down về trùng
                              My Blog

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X