Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về KTX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

nói nhãm là bị ad cho bay nick đó :sogood:
    Originally posted by nguynhanam View Post
    còn tiền bảo kê nữa chi

Comment

sr em đùa tí thôi hehe

Comment

Phí ở KTX nếu mà có tỉnh xây dựng thì 100k/ tháng, còn ko có tỉnh xây dựng thì 120k/ tháng.
        Nước uống thì đầu tiên nên mua thùng to 21 lít (cả phòng) hoặc chai nhựa to (cá nhân) để lấy đồ đựng nước, ở KTX có nước uống.
        Tiền điện nước thì giá cũng mềm ko có cao khoảng cỡ 40k-50k/ tháng.
        Ăn thì nhiều chỗ nhưng bình quân thì 15k/ phần (cơm canh miễn phí, P/S: có chỗ bán tính tiền cơm thêm)
        Wifi thì dùng 80k hoặc 100k/ tháng, h mạng cũng mạnh rồi ko yếu như trước, muốn tải cái zì thì xuống quáng mà tải cho nhanh.
        1 tháng thì mình 1tr5 sống thỏa mái ko có zì sợ chết đói đâu :sogood:
        Last edited by 12520456; 10-07-2013, 08:24.
        BÁN SÁO NỨA
        SĐT: 01679473671
        Facebook: https://www.facebook.com/tri.nguyen.5667
        :byebye::byebye:

Comment

dạo này là dịp hè, sinh viên về gần hết nên số người truy cập giảm với số lượng đáng kể nên mạng mạnh hơn tí đó!
          tính ra thì mạng Wifi ktx giá quá đắt so với bên ngoài, chất luợng thì thua xa
          Originally posted by 12520456 View Post
          Phí ở KTX nếu mà có tỉnh xây dựng thì 100k/ tháng, còn ko có tỉnh xây dựng thì 120k/ tháng.
          Nước uống thì đầu tiên nên mua thùng to 21 lít (cả phòng) hoặc chai nhựa to (cá nhân) để lấy đồ đựng nước, ở KTX có nước uống.
          Tiền điện nước thì giá cũng mềm ko có cao khoảng cỡ 40k-50k/ tháng.
          Ăn thì nhiều chỗ nhưng bình quân thì 15k/ phần (cơm canh miễn phí, P/S: có chỗ bán tính tiền cơm thêm)
          Wifi thì dùng 80k hoặc 100k/ tháng, h mạng cũng mạnh rồi ko yếu như trước, muốn tải cái zì thì xuống quáng mà tải cho nhanh.
          1 tháng thì mình 1tr5 sống thỏa mái ko có zì sợ chết đói đâu :sogood:

Comment

Up........................... up................ top !!!!!!!!!!

Comment

nhà em thuộc nội thành (cụ thể Q Gò Vấp),như vậy em có xuất nào trong ktx không và nếu có thì em được quyền ở nhà mà không ở ktx không?

Comment

Originally posted by mito995 View Post
                nhà em thuộc nội thành (cụ thể Q Gò Vấp),như vậy em có xuất nào trong ktx không và nếu có thì em được quyền ở nhà mà không ở ktx không?
                Địa bàn thành phố không có suất trong KTX nhé em.

Comment

Em ở Hóc Môn vậy em có suất ko ạ

Comment

Em hộ khẩu thành phố nhưng nhà em ở Bình Chánh rất xa so với Thủ Đức ( Gần 35km) em muốn ở KTX nhưng em nghe nói hộ khẩu TP không ở KTX được phải không?. Nếu không được thì có cách nào để xin ở được không? KTX có ghê ghợn vắng vẻ như nhiều người đồn đại không ạ? Mong mấy anh chị giúp em
                    Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Comment

Originally posted by zeclee920 View Post
                      Em hộ khẩu thành phố nhưng nhà em ở Bình Chánh rất xa so với Thủ Đức ( Gần 35km) em muốn ở KTX nhưng em nghe nói hộ khẩu TP không ở KTX được phải không?. Nếu không được thì có cách nào để xin ở được không? KTX có ghê ghợn vắng vẻ như nhiều người đồn đại không ạ? Mong mấy anh chị giúp em
                      Em có thể đăng kí ở KTX xã hội hóa (cũng của ĐHQG) Còn ghê rợn vắng vẻ thì khẳng định với em là không (khu B sang năm cũng đông người rồi)
                      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

KTX xã hội hóa là sao a. a giải thích giúp e đc k

Comment

KTX xã hội hóa là sao a. a giải thích giúp e đc k
                          KTX XHH là khu KTX cho tư nhân đầu tư vào xây dựng. Về giá thì 460k/1 tháng, phòng 3 người, đóng tiền theo học kì (5 tháng/1 kì), phòng khá rộng
                          Wifi cỡ 150kb/s giá 110k, điện nước cỡ 50k/ 1 tháng.

Comment

Cũng nằm trong khu KTX ĐHQG luôn hả anh. hay chỗ khác

Comment

Cũng nằm trong khu KTX ĐHQG luôn hả anh. hay chỗ khác
                              Ngay trong khu ĐHQG thôi em, cách khu A KTX chừng 500m

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
                                Ngay trong khu ĐHQG thôi em, cách khu A KTX chừng 500m
                                em muốn ở 1 mình thì em có thể thuê ở đâu và giá tầm bao nhiêu ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X