Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quên ghi Số Báo Danh trong bài thi Môn Toán

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Quên ghi Số Báo Danh trong bài thi Môn Toán

Bữa thi môn toán em quên ghi số BD vào bài thi.. Riêng các mục khác thì vẫn ghi đầy đủ thì liệu có bị sao không các thầy/ cô..
    Bữa đó do vội vàng mà quên mất không biết giám thị có nhắc không nữa.. Em làm 2 tờ cả hai đều không có Số BD. Liệu bài của em có bị hủy hay bị sao không.. Mấy bữa nay em đang rất lo về điều này
    Mong thầy / cô và mọi người trả lời giúp em..

tạch rồi bạn :sweat:

Comment

bạn có ghi mà bạn ko nhớ đó thôi lỗi đó nếu có giám thị nhắc ngay

Comment

Bạn nên chuẩn bị tâm lý điều xấu nhất có thể xảy đến

Comment

giám thị củng không kiểm tra à bạn?

Comment

ca này khó .
            Nhưng thường thì thi xong giám thị kiểm tra lại xem bài ai có ghi thiếu gì thì nhắc mới cho về mà.

Comment

có bị sao không.. vậy..mấy hôm nay mình đi hỏi nhiều nơi ..ai cũng kêu tạch mình. sợ lắm rồi...nếu bài toán mà bị làm sao. chắc mình tiêu mất...

Comment

mình chỉ nhớ là hôm thi toán mình không hề biết sự tồn tại của. chỗ sbd mãi đến mấy hôm nay mới nhạn ra đc

Comment

giám thi có nhắc mà bạn. Như tớ có 1 tờ quên ghi SBD thế là GT nhắc ngay

Comment

mìmh không biết có nhắc nhớ gì không nữa..hôm nay vôij vàng làm toán đến cuối cùng cả 2 tờ đều ko ghi

Comment

thôi xong

Comment

Bài thi đã chuyển đi rọc phách và giao chấm rồi, không can thiệp được đâu.
                        Hình như khi ráp phách trở lại nếu em không ghi SBD, nhưng có đủ thông tin họ tên ngày tháng năm sinh thì cán bộ ráp phách sẽ dò danh sách và nhập đúng điểm cho em (hình như thôi nhé chứ hông chắc 100%)

Comment

đồng ý với anh màu đen
                          vì lúc nào người ta cũng làm việc trên tinh thần có lợi cho thí sinh mà

Comment

hi vọng là không sao .. cứ tưởng thi xong là được nghỉ khỏe chứ không ngờ vì cái chuyện này mà còn lo hơn cả lúc ôn thi ...

Comment

Nếu bạn điền đầy đủ thông tin thì điểm vẫn là của bạn. Bạn cứ yên tâm đi, không sao cả!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X