Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Anh em Tư vấn] nên mua Dcom 3G của hãng nào ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Anh em Tư vấn] nên mua Dcom 3G của hãng nào ?

Chào các thánh UIT, Dcom 3G của Vịt teo thì khỏi bàn ở đây, thường chỉ dùng được cho sim vịt teo, muốn dùng sim mạng khác phải cờ rắc, bẻ khóa rất mất công và phiền, mình đang tính mua 1 cái 3G, dùng được cả 3 sim 3 mạng Mobi, Vina, Vịt teo, không biết hàng 3G của Mobi và Vina có dùng được 3 mạng không, nếu dùng được mà cũng phải bẻ khóa như Dcom 3G vịt teo thì dẹp luôn, vì vậy anh em nào có sài hàng 3G đa sim thấy hãng nào ngon xin chỉ giáo, mình biết mỗi hãng ENSOHO vì thấy có 1 số bạn dùng. :sure:
    htc - Hi Tech

Nếu xài cả 3 nhà mạng thì D-Link là 1 ý kiến

Comment

1 phiếu cho 3G Fast Connect của MobiFone. Cái này xài đc cả 3 mạng, k cần crack, hack băng thông các gói cước 3G tốt. Còn hôm trước có mượn thằng bạn 1 cái D-Link, tình hình là k biết hack kiểu sao, với lại k biết kiểm tra tài khoản sim chỗ nào luôn :shock:

Comment

Originally posted by htc View Post
        Chào các thánh UIT, Dcom 3G của Vịt teo thì khỏi bàn ở đây, thường chỉ dùng được cho sim vịt teo, muốn dùng sim mạng khác phải cờ rắc, bẻ khóa rất mất công và phiền, mình đang tính mua 1 cái 3G, dùng được cả 3 sim 3 mạng Mobi, Vina, Vịt teo, không biết hàng 3G của Mobi và Vina có dùng được 3 mạng không, nếu dùng được mà cũng phải bẻ khóa như Dcom 3G vịt teo thì dẹp luôn, vì vậy anh em nào có sài hàng 3G đa sim thấy hãng nào ngon xin chỉ giáo, mình biết mỗi hãng ENSOHO vì thấy có 1 số bạn dùng. :sure:
        mình đang dùng fastconnect của mobifont, xài rất ok, 3 mạng đều xài tốt, nhưng có 1 điều là dùng cái này mình chưa phá được BW thôi :surrender:

Comment

Originally posted by 12520338 View Post
          1 phiếu cho 3G Fast Connect của MobiFone. Cái này xài đc cả 3 mạng, k cần crack, hack băng thông các gói cước 3G tốt. Còn hôm trước có mượn thằng bạn 1 cái D-Link, tình hình là k biết hack kiểu sao, với lại k biết kiểm tra tài khoản sim chỗ nào luôn :shock:
          bác hack sao chỉ em phát, em xài mf190 :happy:

Comment

mua 3G của mobi coi chừng trúng hàng nháy nha anh, nên tham khảo cách phân biệt hàng thật giả trên mạng

Comment

Originally posted by hoainambmt View Post
              bác hack sao chỉ em phát, em xài mf190 :happy:
              Cũng đang xài em nó, có tool hack cả :sogood:

Comment

Cũng đang xài em nó, có tool hack cả :sogood:
                ồ, cho em xin đi, bác có yahoo ko?

Comment

TL;DR.rar Đây bác down về mà dùng :beauty:

Comment

[ATTACH]8644[/ATTACH] Đây bác down về mà dùng :beauty:
                    sử dụng ntn bác nhỉ :look_down:

Comment

[ATTACH]8644[/ATTACH] Đây bác down về mà dùng :beauty:
                      thấy có vẻ khả quan hơn rồi :love:

Comment

Nói tới DCOM tức là 3G của Viettel rồi. Chứ sao lại còn hỏi của hãng nào nữa là sao ta?
                        Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                        My Blog

Comment

Mình dùng MF190s của VT, Có bác nào chỉ hack mimax với?
                          Hỡi ôi nước mắt lưng tròng
                          Đê com sóng yếu làm lòng thêm đau. :shot:
                          -Trần Hữu Danh-
                          -GameUIT - SE-
                          ...Slowly... But Strongly...
                          clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

Originally posted by hoainambmt View Post
                            mình đang dùng fastconnect của mobifont, xài rất ok, 3 mạng đều xài tốt, nhưng có 1 điều là dùng cái này mình chưa phá được BW thôi :surrender:
                            Các pro có chắc chắn là thiết bị 3G của Mobi hay Vina đề xài được 3 SIm 3 mạng mà khong cần bẻ khóa hay hack gì không ? nếu thế thật thì nên mua của 2 hãng đó cho đảm bảo.
                            Originally posted by 08520257 View Post
                            Nói tới DCOM tức là 3G của Viettel rồi. Chứ sao lại còn hỏi của hãng nào nữa là sao ta?
                            à thì ý mình là thiết bị 3G đó pro, tại xưa nay dn6 ta cứ gọi chung chung là đê com.
                            Originally posted by 12520909 View Post
                            mua 3G của mobi coi chừng trúng hàng nháy nha anh, nên tham khảo cách phân biệt hàng thật giả trên mạng
                            có kinh nghiệm gì không em? mách với:love:
                            htc - Hi Tech

Comment

Các pro có chắc chắn là thiết bị 3G của Mobi hay Vina đề xài được 3 SIm 3 mạng mà khong cần bẻ khóa hay hack gì không ? nếu thế thật thì nên mua của 2 hãng đó cho đảm bảo.
                              à thì ý mình là thiết bị 3G đó pro, tại xưa nay dn6 ta cứ gọi chung chung là đê com.
                              có kinh nghiệm gì không em? mách với:love:
                              thím nói cư như mình chém gió ấy, mình đang dùng nè, đã test 3 mạng đều ok, mà dò cấu hình thấy có cả cấu hình VN mobile nữa đó :salute:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X