Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Điểm danh] Các bạn chuẩn bị đậu vào UIT báo danh nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

bác mơ đi, em nó tặng bác dầu hỏa, đốt nhà bác ấy :funny:
    Originally posted by 12520054 View Post
    Thích cái chai Dầu nhé. Mai mốt đậu vào nhớ về phe anh nha em. Anh cũng khoa mềm đó.

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
      bác mơ đi, em nó tặng bác dầu hỏa, đốt nhà bác ấy :funny:
      ủa hôm nay dùng nick chính rồi à. mà chú đi xa chủ đề quá rồi đó.
      Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
      Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
      Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Tối qua mình năm mơ thấy mình được 27 điểm (không nhân hệ số gì hết). :love:.
        Vậy mà khi có kết quả, mình rớt, điểm chuẩn là 27.5 :waaaht:
        Trời ơi, 3 môn, mỗi môn 9.0 vẫn rớt.:amazed:
        Giật mình tỉnh dậy, lọ mọ mở máy lên xem đã có điểm chưa. :aboom:
        Chữ welcome hiện lên và mình nhớ ra mình đã ra trường được 1 năm rồi. :sad:
        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

tôi có dùng nick ảo bao giờ mà nói thế?h:
          Originally posted by 12520484 View Post
          ủa hôm nay dùng nick chính rồi à. mà chú đi xa chủ đề quá rồi đó.

Comment

Originally posted by 08520270 View Post
            Tối qua mình năm mơ thấy mình được 27 điểm (không nhân hệ số gì hết). :love:.
            Vậy mà khi có kết quả, mình rớt, điểm chuẩn là 27.5 :waaaht:
            Trời ơi, 3 môn, mỗi môn 9.0 vẫn rớt.:amazed:
            Giật mình tỉnh dậy, lọ mọ mở máy lên xem đã có điểm chưa. :aboom:
            Chữ welcome hiện lên và mình nhớ ra mình đã ra trường được 1 năm rồi. :sad:
            Đây này, đây này!!!

Các em sinh viên tương lai hiểu được học xong UIT mình trở thành thế nào chưa?!?!? :happy:

Thân ái,
            Trí Dũng

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
              Nếu chắc chắn đậu thì hãy lên đây bon chen nhé, mọi người mừng cho chứ cứ tưởng đậu vài hôm thấy rớt mất mặt lắm, giống 1 số bạn chưa thi đã tạo pic rất hoành tráng "Chuẩn bị gia nhập UIT nào ? thi xong có 1 pic hoành tráng hơn "Em buồn em rớt UIT rồi, hic hic " :kiss:
              Người ta cảm thấy không có gì đáng quê thì thôi, sao khó khăn với em nó vậy ;
              Mình chỉ không thích những bạn tự cao, còn tinh thần tự tin thì mình luôn ủng hộ

Comment

Cỡ 1 tuần nữa có điểm là 80% biết kết quả thôi, chúc mừng những bạn "nằm trong vùng an toàn" và tự tin sẽ đậu UIT. Welcome các bạn!

Comment

[QUOTE=charlie9509;220400]:sexy: nó tăng 3 4 điểm như SPKT, hay TC-Marketing thì tạch cả đám chứ ở đó mà tự tin :v mấy thằng bạn mình hôm qua xem thằng nào cũng 19 với hai mấy ( bên Marketing năm ngoái nó lấy 16 ) mà h đã tạch hết với cái điểm dự kiến rồi :sad: mới đi
                  Last edited by hungdayne01; 07-11-2014, 10:43.

Comment

Originally posted by hungdayne01 View Post
                    Điểm dự kiến cao nhất 20,5 mà 20 mấy rớt bạn nói chuyện xàm vãi ,với lại năm ngoái 16 năm nay dự kiến có 17 chớ nhiêu,hài nhỉ:happy:
                    :misdoubt: ô thế thì coi nhơ lỡ mồm " hai mươi mấy " nhá nhưng mà đừng có nói người ta xàm :v hai thằng 19 một thằng 20 thế đã đc chưa bạn :nose:

Comment

chúc mừng thớt !! còn mình đang chờ kết quả mới dám nói =.= . hi vọng làm bạn với thớt trong uit mặc dù mình ko thi cùng nghành

Comment

https://www.facebook.com/groups/1403205779891659/ thân mời các bạn K8 tương lai vô group này cùng giao lưu kết hợp :happy:
                        Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                        Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                        Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Mới đầu đọc thớt này tưởng là của các anh khóa trên lập để dụ dỗ các sỹ tử vào chém.....h:
                          Ai ngờ đây là thớt của 1 bác sắp vào trường mình....ps:...... tự tin đậu thế là tốt, nhưng mà làm như thế này thì chắc là hơi quá.....:stick:

Comment

giữa KTMT với kỹ sư tài năng an ninh mạng và cử nhân tài năng KHMT thì ngành nào dễ vào INTEL làm nhấttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt ttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

Comment

mình nghĩ chắc KTMT vì INTEL chuyên về phần cứng bạn ơi
                              Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Mình chỉ tầm 22-24 ko biế đậu HTTT nổi ko?Mọi người cho mình ý kiến để mình an tâm ngủ cho ngon nào!!!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X