Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học Tiếng Nhật

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học Tiếng Nhật

Mình rất thích tiếng nhật, thấy trường mình cũng nhìu ban học tiếng nhật mà mình thì không biết học ở đâu hết...có anh chị, bạn nào biết chổ nào học được không cho mình địa chỉ với......và học phí nữa...cảm ơn mọi người.

Nếu tự học em có thể vào trang này: http://www.nhk.or.jp/lesson/vietnamese/index.html
    Nó cung cấp giáo trình và file video khá dễ hiểu. Tuy nhiên tiếng Nhật tương đối khó học. Trước tiên phải học bảng chữ cái cho thuần thục. Để học bảng chữ cái em có thể dùng 2 app trên google play sau:

Học theo 2 app này rất dễ thuộc 2 bảng chữ cái của nó. Nếu siêng chỉ cần 2 ngày thôi.
    Muốn học nó thì cần phải siêng năng và liên tục, vì bỏ 1 thời gian ngắn là quên hết hà.
    Originally posted by 10520177 View Post
    Mình rất thích tiếng nhật, thấy trường mình cũng nhìu ban học tiếng nhật mà mình thì không biết học ở đâu hết...có anh chị, bạn nào biết chổ nào học được không cho mình địa chỉ với......và học phí nữa...cảm ơn mọi người.
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
      Nếu tự học em có thể vào trang này: http://www.nhk.or.jp/lesson/vietnamese/index.html
      Nó cung cấp giáo trình và file video khá dễ hiểu. Tuy nhiên tiếng Nhật tương đối khó học. Trước tiên phải học bảng chữ cái cho thuần thục. Để học bảng chữ cái em có thể dùng 2 app trên google play sau:

Học theo 2 app này rất dễ thuộc 2 bảng chữ cái của nó. Nếu siêng chỉ cần 2 ngày thôi.
      Muốn học nó thì cần phải siêng năng và liên tục, vì bỏ 1 thời gian ngắn là quên hết hà.
      Có app nào chạy trực tiếp trên PC ko anh? Em cũng muốn đi học mà mấy trung tâm ở xa quá, em lại ko có xe nên tính tự học
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Link 2 chương trình học chữ cái tiếng nhật mà mình sưu tập được.
        Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.

pass: ttn

Originally posted by 12520769 View Post
        Có app nào chạy trực tiếp trên PC ko anh? Em cũng muốn đi học mà mấy trung tâm ở xa quá, em lại ko có xe nên tính tự học
        Đã update 2 link
        Last edited by 08520257; 23-07-2013, 15:08. Reason: update link
        Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
        My Blog

Comment

Originally posted by 10520177 View Post
          KHXH&NV có mở lớp đó bạn, cơ mà trong cơ sở chính thôi. Muốn đăng kí thì ghé vô đó ghi danh là được.

Comment

Bên nhân văn có một chị mới ra trường đang mở lớp dạy thêm tại đó đó bạn. 1 lớp gồm 2 - 3 người gì đó, thường là sv trường mình và kt luật. Nếu thích học thì mình cho sđt
            Học phí hình như là: 300k/tháng

Comment

Anh ruột của em là SV ngành tiếng Nhật, sách tiếng Nhật 1 đống ở nhà luôn mà em ngán quá nè, em chỉ muốn giỏi tiếng Anh mà còn chưa được, giờ phải cố gắng trong vòng 1 năm tới kha khá Anh Văn mới được.

Comment

cho mình số đt cho mình liên lạc với bạn Biên ơi.....
                cảm ơn các bạn nhan, các bạn nhiệt tình quá....

Comment

Originally posted by 10520177
                  Cho mình số dt với bạn ơi...cảm ơn bạn trước nhan..
                  Sđt của cô giáo này: 01696982614 Tên là cô Thảo. Trường mình có vài bạn đang theo học đó. Bạn cứ bảo là bạn Biên giới thiệu là cô biết

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X