Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có điểm rồi kìa các UITer tương lai

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
    Còn tùy điêm toán nữa, lúc đầu mình xếp 80, nhân song xếp top 20
    xem xếp hạng đã nhân ở đâu vậy cậu? :doubt::doubt::doubt::doubt::doubt::doubt:

Comment

• Originally posted by 10520365 View Post
      vui chơi và chờ nhập học nhé .
      cày English ạ :sweat::sweat::sweat:

Comment

• Originally posted by 12520694 View Post
        Theo thống kê thì nếu trường mình lấy đúng chỉ tiêu là 750 và lấy từ trên xuống dưới thì phải lấy 26đ trở lên cơ mấy bạn :look_down: Mấy cái xếp hạng chỉ mang tính tham khảo thôi mấy bạn ơi, vì nó còn bị NVPN chi phối nữa. Cho nên nếu tổng điểm đã nhân hệ số, đã cộng ưu tiên trên 24.5đ thì có thể "tạm" yên tâm rồi .
        ơ ơ. vậy năm ngoái thì s ạ? có dự kiến r cuối cùng lấy cao hơn k ợ ?:brick:

Comment

• Làm gì đã có xếp hạng đã nhân hệ số. Mình trong top 100 nên è cổ ra tính điểm từng người trong top đó mà

Comment

Còn tùy điêm toán nữa, lúc đầu mình xếp 80, nhân song xếp top 20
            ủa có file Excel điểm đã nhân với đã + không bạn :nose:
            năm ngoái thì thi xong ai làm 1 file excel tính hết điểm đã nhân với + lại lun. Hạng từ trên xuống dưới, năm nay không biết có không.
            Cơ mà dư chuẩn dự kiến 0.5 cũng khá yên tâm rồi nên không lo lắng mấy

Comment

• Chúc các tân Uiter nhanh chóng thích nghi với Trường :embarrassed:
              Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

• Hì em được 30,5 mà vào khoa Công nghệ phần mềm,không biết có anh nào CNMP trên đây không :sogood:

Comment

• Mình cnpm đây, nhưng mà đang suy xét sang antt, mình được 33.5 hân hạnh được làm quen

Comment

Mình cnpm đây, nhưng mà đang suy xét sang antt, mình được 33.5 hân hạnh được làm quen
                    Sao lại suy xét qua antt vậy bạn?Mình thấy cnpm vui mà :brick:

Comment

• Originally posted by vroyibg
                      A có file exel cho e xin với. A nói làm e lo quá T.T
                      đây cậu

btw, coi xếp hạng thế nào nhỉ?-?
                      Last edited by nolove1427; 30-07-2013, 01:18.

Comment

• Originally posted by nolove1427 View Post
                        Originally posted by fantasy0310
                        chỉ tiêu trường m năm nay có lấy thêm k ạ. em xem kết quả thi trên 24.5 cả 1007 người
                        các ban zo zing.vn để tra cứu điểm đã nhân và liệt kê = excell nha rồi(chưa + vùng)

Comment

các ban zo zing.vn để tra cứu điểm đã nhân và liệt kê = excell nha rồi(chưa + vùng)

mình hỏi cái xếp hạng cơ :v
                          coi cái xếp hạng trên diemthi.24h hóa ra lại là thống kê điểm==! cũng ko biết dc mình hạng nào

Comment

• Originally posted by vroyibg
                            sao nhà trường cho điểm chuẩn dự kiến 24.5 thi co hơn 1000 người đậu trừ hao gì mà nhiều thế nhỉ
                            Chào các em,

Các em có thể tự suy luận 1 chút chứ sao suy nghĩ máy móc cứng nhắc quá vậy? Suy nghĩ như vậy làm sao học về khoa học sáng tạo được. Mà trường mình thì đâu có dạy khoa học tối tạo...

Bây giờ nói ví dụ thế này. Chẳng hạn chỉ tiêu 1 ngành có 150 thôi. Nếu lấy điểm 25 thì chỉ có 140 sinh viên đậu. Nếu lấy 24.5 thì có 170 sinh viên đậu. Vậy nếu lấy 140 thì chưa đủ chỉ tiêu, tại sao không tạo cơ hội học tập cho các em còn lại??? Nếu lấy đủ chỉ tiêu là 150 thì tiêu chí nào để gạt bỏ 20 thí sinh cũng đạt 24.5 điểm như những thí sinh 24.5 điểm được chọn???

Trân trọng và hơi thất vọng,
                            Trí Dũng

PS: Tôi chỉ đưa ra bình luận và câu hỏi chứ không đưa ra khẳng định hay thông báo nào hết nhé!!!
                            Last edited by dungvt; 30-07-2013, 11:20.

Comment

• cho hỏi e thi đc 22đ ( chưa nhân hệ số ) , hiện có 110 người > 22đ , 20 người = 22đ , vậy xác xuất e vào 2 lớp tài năng là bao nhiêu phần trăm vậy T.T
                              Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X