Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự kiến điểm chuẩn trúng tuyển NV1, kỳ thi Tuyển sinh Đại học năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by truongremo View Post
    Em xin lỗi vì em không biết hỏi ai,và hỏi ở đâu, mong thầy và mọi người trả lời giúp em, em cảm ơn:
    Em đăng kí thi ngành khoa học máy tính (D480101) vào trường ĐH Bách Khoa (QSB) khối A1, điểm từng môn là Toán 7 + Vật Lý 6 + Tiếng Anh 5.5
    em ở tỉnh Gia Lai +1.5 = 20 (trượt)
    Nếu nhân hệ số 2 môn toán em được 27, em không biết có thể nộp nv2 vào trường mình(QSC) không? ( Được ngành nào học ngành đó ạ)
    Nếu không được xin mọi người tư vấn giúp em 1 trường CNTT tương đối tốt và học phí vừa phải, em xin chân thành cảm ơn.
    UIT năm nay hình như ko có NV 2 bạn à :sad:

Comment

Originally posted by truongremo View Post
      Em xin lỗi vì em không biết hỏi ai,và hỏi ở đâu, mong thầy và mọi người trả lời giúp em, em cảm ơn:
      Em đăng kí thi ngành khoa học máy tính (D480101) vào trường ĐH Bách Khoa (QSB) khối A1, điểm từng môn là Toán 7 + Vật Lý 6 + Tiếng Anh 5.5
      em ở tỉnh Gia Lai +1.5 = 20 (trượt)
      Nếu nhân hệ số 2 môn toán em được 27, em không biết có thể nộp nv2 vào trường mình(QSC) không? ( Được ngành nào học ngành đó ạ)
      Nếu không được xin mọi người tư vấn giúp em 1 trường CNTT tương đối tốt và học phí vừa phải, em xin chân thành cảm ơn.
      _ Chia buồn với bạn vậy, mình mém chút nữa cũng rơi vào cảnh tương tự bạn ( nếu đăng ký bách khoa là mình tạch rồi có 20.5 thôi)
      _ Bạn xem thử đại học Sài Gòn vs Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM xem nó có NV2 hem:confuse:

Comment

Cho em hỏi. NV1 của em nghành D480201 vừa đủ điểm. vậy em có đậu không?

Comment

Originally posted by xuanhoangdtpy3 View Post
          Cho em hỏi. NV1 của em nghành D480201 vừa đủ điểm. vậy em có đậu không?
          Tôi không hiểu được câu hỏi này.

Comment

Originally posted by rexviet View Post
            UIT năm nay hình như ko có NV 2 bạn à :sad:

Câu trả lời là http://forum.uit.edu.vn/threads/3440...g-co-xet-NVBS-

Comment

Originally posted by seabreeze95 View Post
              _ Chia buồn với bạn vậy, mình mém chút nữa cũng rơi vào cảnh tương tự bạn ( nếu đăng ký bách khoa là mình tạch rồi có 20.5 thôi)
              _ Bạn xem thử đại học Sài Gòn vs Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM xem nó có NV2 hem:confuse:
              cảm ơn bạn đã trả lời
              sư phạm kĩ thuật có nv2 mà điểm chuẩn nv1 là 19 rồi bạn, mình có 20 thôi, nếu nộp thì khả năng đậu không cao, bạn ý kiến thế nào :'(

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X