Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin chuyển ngành uit,lam thế nào?bằng cách nào?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin chuyển ngành uit,lam thế nào?bằng cách nào?

Mình thi toán 7.5 lý 5.5 hóa 7.Tổng cộng 28.5(đã nhân 2 môn Toán)Mình đậu nv1 ngành mạng mt va tt(theo dự kiến).Nhưng hồi lúc đăng kí mình ngần ngại không dám đăng kí ngành ktpm.Mình liệu có thể đăng kí chuyển ngành (nếu trúng tuyển).Và nếu được thì bằng cách nào?Anh (chị) ai đã chuyển ngành được thì tư vấn cho mình với!!!!:sogood::sogood:

Originally posted by thanhvin1909 View Post
    Mình thi toán 7.5 lý 5.5 hóa 7.Tổng cộng 28.5(đã nhân 2 môn Toán)Mình đậu nv1 ngành mạng mt va tt(theo dự kiến).Nhưng hồi lúc đăng kí mình ngần ngại không dám đăng kí ngành ktpm.Mình liệu có thể đăng kí chuyển ngành (nếu trúng tuyển).Và nếu được thì bằng cách nào?Anh (chị) ai đã chuyển ngành được thì tư vấn cho mình với!!!!:sogood::sogood:
    Theo hiểu biết hạn hẹp năm rồi thì nếu đậu nv1, tức là đậu vào nghành luôn thì muốn chuyển nghành phải đợi năm 3 mới chuyển được, vid chương trình đào tạo 2 năm đầu là các nghành như nhau, Nhưng có 1 lưu ý nhỏ là muốn chuyển nghành phải có sự chấp nhận của CHỦ NHÀ tức là trưởng khoa CNPM và trưởng khoa Mạng.
    Lúc mới vào UIT :byebye:
    Học xong năm 1: :haha:
    Học xong năm 2: :sexy:
    Học xong năm 3: :baffle:

Comment

thế khoa mình đã ai chuyển nganh thành công chưa a?mà hình như hok phải 3 nam đâu a ah,chỉ có 3 học kì đầu thui(1.5 nam),vi lai diem hoc tap phải cao...

Comment

Nhớ sơ sơ là vậy mà hình như năm 3 chứ ko phải 3 năm.
        Lúc mới vào UIT :byebye:
        Học xong năm 1: :haha:
        Học xong năm 2: :sexy:
        Học xong năm 3: :baffle:

Comment

anh cứ đùa

Comment

mình cũng muốn chuyển ngành nhưng mà không biết sao đây

Comment

Mọi người cho em hỏi gấp là antt kstn chỉ lấy điểm đã nhân hệ số hay xét cả hai vậy. Mỗi người nói một đàng không biết nghe ai và nữa là có xét điểm khu vực không(BK hình như không cộng). Mong sao chỉ xét mỗi điểm đã nhân hệ số thôi và có cộng điểm kv thì mới đậu vào được. Mong các thầy giải đáp gấp cho em đỡ lo.

Comment

năm trước lấy 20d(chưa nhân) 26d(nhan 2 mon toan)...cntt có cộng điểm khu vực

Comment

Hình như ý thầy hiepnt là chỉ lấy hệ số hay sao ấy
                  Last edited by Bingboom9595; 26-07-2013, 11:03.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X