Announcement

Collapse
No announcement yet.

vấn đề giấy báo điểm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vấn đề giấy báo điểm

mình thi chỉ dc có 17.5 chưa nhân thôi nên muốn lấy phiếu điểm để xin NV2 mà mình muốn xin tới 4 trường(cho chắc thôi) mà hình như chỉ có 1 phiếu gốc thôi.nếu thế thì phải photo và mang đi công chứng hay sao?? mọi người giúp mình với:shock:

Originally posted by hoang_nam131094 View Post
    mình thi chỉ dc có 17.5 chưa nhân thôi nên muốn lấy phiếu điểm để xin NV2 mà mình muốn xin tới 4 trường(cho chắc thôi) mà hình như chỉ có 1 phiếu gốc thôi.nếu thế thì phải photo và mang đi công chứng hay sao?? mọi người giúp mình với:shock:
    mình nghe nói là có 2 phiếu báo điểm, xét NV2 thì có trường đòi bản gốc cũng có trường lấy photo

Comment

ac ac mình mới đọc thấy 3 phiếu h còn 2 phiếu:cry:thôi chết cmnr

Comment

khi nào có phiếu báo điểm với NV2 vậy

Comment

Originally posted by hoang_nam131094 View Post
          năm nay đổi mới rồi bạn ơi bữa nghe thời sự có nói là trường CHỈ NHẬN BẢN GỐC GIẤY BÁO ĐIỂM & KO NHẬN BẢN PHOTOCOPY VÀ MÌNH CHỈ CÓ 3 BẢN GIẤY BÁO ĐIỂM THÔI:choler:

Comment

3 phiếu là ok r hehehe.bao h mới dc nhận để mình túc trực đây?

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X