Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Update] Slide môn Tin học Đại cương HK Hè 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Update] Slide môn Tin học Đại cương HK Hè 2013

Chiều nay cô đã chép cho mình 2 slide phần Mảng 1 & 2 chiều, cô nói các Slide khác cô sẽ cho thêm sau, khi nào có mình sẽ update liên tục cho các bạn, bây giờ phần Slide cô vừa cho các bạn có thể download tại đây hoặc vào Groups facebook Lớp để down. Xin cám ơn:byebye:
    Last edited by 10520049; 08-08-2013, 11:13.
    Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

1 vote lên top cho ai cần

Comment

Chừng nào có side up nha! thànks

Comment

1: Xin lỗi vì mình up slide hơi trễ, lý do có trong Groups Facebook lớp http://www.facebook.com/groups/CSC01.D31/
        2: Update Slide Chương chuỗi ký tự http://www.mediafire.com/?b8dcd34dva9csxe
        3: Slide của cô có phần Slide THDC của trường, cái này tìm không khó tìm, chịu khó search với từ khóa có từ "uit forum" hay "uit" sẽ đầy ra

Comment

bạn nào có file bài giảng của cô các chương 1->6 up lên cho mình xin với, thanks

Comment

Thông báo

Mình xin thông báo là Lớp TH do cô Điễm hướng dẫn, lớp sáng thứ 2 và chiều thứ 3 (CSCD31.2) tuần tới sẽ nghỉ (ngày 12/08 và 13/08) và sẽ TH bù vào sáng thứ 2 ngày 19/08 và chiều thứ 3 ngày 20/08.
            Lý do: Cân đồi giữa kiến thức TH và lý thuyết, bù cho 3 buổi TH nghỉ là các buổi 30/07/2013, 12/08/2013, 13/05/ 2013 trước đó.

Thân ái.
            :salute:

Comment

Các bạn học TH lớp cô Diễm hướng dẫn (Lớp Sáng thứ 2 và Chiều thứ 3) liên lạc với cô theo Email sau: diemntn@uit.edu.vn
              Không liên lạc tới các email cũ mà cô cung cấp nữa như diemntn.uit@gmail.com hay diemntn@gmail.com

1. Vẫn yêu cầu các bạn theo dõi các thông báo của daa và đọc lại các thông báo cũ trên này, không mail hỏi cô lung tung nhé.
              2. Viết mail phải có tiêu đề rõ ràng, nội dung gõ tiếng việt nhé. Hết
              Last edited by 10520049; 12-08-2013, 16:34.

Comment

Update Slide Phần Kiểu dữ liệu có cấu trúc chiều nay 12/08/2013 cô vừa dạy: Link down hoặc các bạn có thể vào Groups Facebook lớp để nắm chi tiết hơn. Xin cám ơn:byebye:

Comment

đá lên cho chú rồi nè

Comment

Update lần cuối Slide Full (vui lòng đọc kỹ nội dung)

1. Đây là Slide full gồm do mình tổng hợp từ Silde cô chép, từ 1 số bạn có slide của 1 - 2 tuần đầu tiên học và quan trọng là do mình tự lên Google tìm cho các bạn.
                    2. Slide là Slide nguyên bản nên có nhiều ý sai chính tả và sai cú pháp nhé, không phải đúng hết đâu.
                    3. Từ nay trở đi đừng có bạn nào mail hay thắc mắc về tài liệu nữa đấy, tài liệu trên là Full.
                    Link down hoặc vào đây

P/s: Slide này giống 99.9% slide của cô nên đừng có hỏi thêm gì nhé.
                    Last edited by 10520049; 15-08-2013, 11:03.

Comment

Thông báo:

1. Hôm nay Thứ 5 ngày 22/08/2013 là buổi cuối lớp học Lý Thuyết, từ ngày mai lớp nghỉ học. Thi Lý thuyết vào ca 2 thứ 7 ngày 24/08/2013, thi TH chắc sau thi Lý thuyết 1 -> 2 tuần, nói chung đề nghị các bạn theo dõi thông báo của PĐT.
                      2. Đến tận hôm nay sao vẫn có bạn còn mail hỏi cô SLide nhỉ, thật không thể hiểu nổi và cô sẽ không bao giờ cho các bạn đâu vì nó đã có rồi, tại các bạn không theo dõi. Mình đã up link đown lên lấu lắm rồi, 99.9% các bạn có đi học, có tham gia Groups Face lớp và có theo dõi trên 4rum đều biết, đề nghị vào http://www.mediafire.com/?0q8s3lnqcok4p7i hay http://forum.uit.edu.vn/threads/3405...366#post229366 down giúp đi. Cố gắng theo dõi thông báo giùm.
                      3. Chúc các bạn thi tốt. Xin cám ơn

Thân ái.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X