Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhà thi đấu đa năng và Sân bóng đá của trường bạn khủng quá.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhà thi đấu đa năng và Sân bóng đá của trường bạn khủng quá.

Vô tình xem mấy tin tức tuyển sinh thấy bên ĐH Tôn Đức Thắng có tin vừa khánh thành nhà thi đấu đa năng và Sân bòng đá tiêu chuẩn 2 Sao của FIFA nhìn hoành tá tràng quá, chắc chưa có trường ĐH nào ở VN có cái sân qua mặt được trường này, share cho anh em chiêm ngưỡng
    Xem thêm tại http://www.tut.edu.vn/lang-vi/tin-tc...c-su-kien/2088
    Last edited by 10520049; 17-08-2013, 07:31.
    Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

trường vip quá, chưa công bố điểm thi nữa

Comment

Ai cho bạn đá free mà vip hay không bạn, cơ bản là xây lên để kinh doanh chứ chả phải học để sinh viên thích chơi là chơi đâu, Nếu bạn thích chơi ở sân nào ngon phải có $$$$. Mình sinh viên thì cỡ như 10 thọ, anh khoa, KTX..... thôi. Lấy sân của ĐH BK làm ví dụ :baffle:
      Last edited by 09520686; 28-07-2013, 22:30.
      GAME DEVELOPER

Comment

Originally posted by 09520686 View Post
        Ai cho bạn đá free mà vip hay không bạn, cơ bản là xây lên để kinh doanh chứ chả phải học để sinh viên thích chơi là chơi đâu, Nếu bạn thích chơi ở sân nào ngon phải có $$$$. Mình sinh viên thì cỡ như 10 thọ, anh khoa, KTX..... thôi. Lấy sân của ĐH BK làm ví dụ :baffle:
        thì đây là thấy nó hoành tráng và quy mô nên post lên cho anh em ngắm và mơ ước thôi, chứ có đòi hỏi gì đâu mà bạn nói thế nhỉ ? nói thật 10 thọ nhiều lúc mình còn chả có tiền mà đá ấy chứ. Trường người ta được thì mình mừng cho họ và phấn đấu, chứ không phải đem ra so sánh [MENTION=9784]09520686[/MENTION] à.

Comment

đứng núi này trông núi nọ :dreaming:

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
            thì đây là thấy nó hoành tráng và quy mô nên post lên cho anh em ngắm và mơ ước thôi, chứ có đòi hỏi gì đâu mà bạn nói thế nhỉ ? nói thật 10 thọ nhiều lúc mình còn chả có tiền mà đá ấy chứ. Trường người ta được thì mình mừng cho họ và phấn đấu, chứ không phải đem ra so sánh [MENTION=9784]09520686[/MENTION] à.
            Ờ, Ban đầu nghe nói trương nào có sân thi đâu hoành tráng lắm, cái có thằng bạn bên BK nói sân trường nó muốn đặt rất khó mà phải trên triệu bạc mới đươc...
            ở đây tui có nói bạn đem so sánh đâu,cơ mà bạn nói như dạy đời tui ây "@09520686 à.", không biết số 10 với số 9 nó có giá trị không nữa
            Last edited by 09520686; 28-07-2013, 23:19.
            GAME DEVELOPER

Comment

núi nào lên đỉnh cũng toàn cát với đá không àh bạn ơi
              Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

học phí trường này chát lắm anh ơi vì nó nằm bên quân 7 toàn đại gia ko:sexy:
                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

trường mình 1 năm đóng bằng 1/ mấy của họ thì sao mà trùm được
                  :salute:Đừng hỏi vì mình nghèo mà học giỏi:salute:
                  :brick:Mà hãy hỏi tại sao tụi nó học dỡ mà vẫn giàu:brick:

Comment

Trường mình cũng sắp có rồi đó các anh/chị, cứ tin là vậy ^^
                    Phải chăng ai ra trường thành đạt cũng quay về đóng góp xây dựng trường thì ko điều gì không thể cả, hihi ^^

Comment

Originally posted by 09520686 View Post
                      Ờ, Ban đầu nghe nói trương nào có sân thi đâu hoành tráng lắm, cái có thằng bạn bên BK nói sân trường nó muốn đặt rất khó mà phải trên triệu bạc mới đươc...
                      ở đây tui có nói bạn đem so sánh đâu,cơ mà bạn nói như dạy đời tui ây "@09520686 à.", không biết số 10 với số 9 nó có giá trị không nữa
                      thôi cãi nhau làm gì mất hòa khí, bạn nhìn chữ ký mình nhé, nếu bạn nói số 09 với số 10 có giá trị về tuổi tác thì nếu bạn sinh 1990 trở về trước thì mới có tuổi hơn mình. ok:salute:
                      Originally posted by 11520276 View Post
                      trường mình 1 năm đóng bằng 1/ mấy của họ thì sao mà trùm được
                      cái này anh biết lâu rồi :happy:

Comment

đhqg tương lai mà chắc là năm 2050 quá ) có cái mô hình sân vận động lớn lắm còn có tòa nhà 24 tầng thì phải.. hôm 9/2012 đi tham gia cái gì trên đh khtn có cho xem các mô hình thiết kế trong tương lai ak . đã mắt lắm .
                        FPT Telecom

Comment

Cái này gần nhà mình, nhìn thấy cũng đẹp.
                          Người con Trà Vinh

Comment

Originally posted by 10520365 View Post
                            đhqg tương lai mà chắc là năm 2050 quá ) có cái mô hình sân vận động lớn lắm còn có tòa nhà 24 tầng thì phải.. hôm 9/2012 đi tham gia cái gì trên đh khtn có cho xem các mô hình thiết kế trong tương lai ak . đã mắt lắm .
                            bạn nói đúng chắc các công trình riêng của từng trường thì sẽ không lớn lắm nhưng công trình chung cho ĐH Quốc Gia chắc to lắm :shy:

Comment

chiêm ngưỡng mà phấn đâu! Vậy phấn đấu cái gì nhỉ?
                              -----------------------------
                              Mai Văn Khải
                              Software Engineering, University Information of Technology
                              a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X