Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phong trào thể thao trong trường??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phong trào thể thao trong trường??

Trường có sân bóng đá hay nhà thi đấu không ta? Phong trào thể thao có sôi nổi không vậy mọi người?

Trường đang xây dựng bạn. Nên mấy thứ bạn nói hiện tại chưa có. Tuy nhiên khu vực gần trường có rất nhiều sân bóng đá mini. Ở ktx có nhiều chỗ cho sv tập thể dục. Tuy nhiên diện thích đó càng ngày càng thị thu hẹp. Ở phía trước trường còn 2 sân bóng chuyền. Tuy nhiên lâu rồi không đến chỗ đó giờ ra sao cũng không rõ. Trường có câu lạc bộ võ thuật. hoạt động cũng được. Anh cũng từng tham gia. Cũng rất vui.
    Originally posted by anhkul11 View Post
    Trường có sân bóng đá hay nhà thi đấu không ta? Phong trào thể thao có sôi nổi không vậy mọi người?
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

Trong trường mình có 2 sân bóng chuyền thôi em, còn khu làng đại học và ktx khu A thì nhiều chỗ chơi lắm em(sân bóng mini, hồ bơi, bóng rổ, bóng bàn,...) :funny:
      Năm nào trường mình cũng tổ chức hội thao hết :funny:
      Còn về eSport thì em vô trường mình là đúng chỗ rồi :waaaht:
      "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

sao em thấy trong trường có xây cái sân cỏ có 2 khung thành rồi mà mấy anh :nose:

Comment

Ah, cái sân đó hồi đó để chào cờ @@
          Trường trồng thêm cỏ, mua 2 cái khung thành, chắc là đá banh được :angry:
          "Đây là lời cảnh báo đến mọi người rằng làm siêu anh hùng rất có hại cho sức khỏe?" -Kick ass! :sure:

Comment

Phong trào của trường và của ĐH Quốc gia hằng năm thì đầy em nhé, cứ chuẩn bị sức đi:sogood:
            Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Có CLB Bóng Đá k ạ, mình nghĩ trong trường chắc rất nhiều thành viên đam mê mà, nếu chưa thì lập, mình thì đá hơi ngu nhưng mà thích đá lắm

Comment

Hiện tại thì chưa có. Nếu em có tâm huyết thì sau thi vào trường em có thể vận động để thành lập CLB mà. Giống như CLB võ thuật ở trường, do các bạn sv vận động rồi gửi yêu cầu lên trường đó.
                Originally posted by zip View Post
                Có CLB Bóng Đá k ạ, mình nghĩ trong trường chắc rất nhiều thành viên đam mê mà, nếu chưa thì lập, mình thì đá hơi ngu nhưng mà thích đá lắm
                Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
                My Blog

Comment

hình như sv năm 1 được ở ktx khu A phải k mấy a? vậy thì có chỗ đá banh rồi, hì. Trường k có clb bóng đá à, hơi phí nhỉ, vì toàn đực rựa mà.

Comment

hình như sv năm 1 được ở ktx khu A phải k mấy a? vậy thì có chỗ đá banh rồi, hì. Trường k có clb bóng đá à, hơi phí nhỉ, vì toàn đực rựa mà.
                    Trong làng ĐH có rất nhiều sân bóng, ngay sát trường mình cũng có 1 sân. Dù ko có CLB chính thức, nhưng trong mỗi khoa thường thường vẫn có giao lưu với nhau, nên nếu bạn muốn đá thì vô tư thôi .

Comment

Đá dở chuyên phá team thì có được cho vô đá không mấy a :sosad:

Comment

đá banh hả , em cũg cở cristiano ronaldo thôy mấy a àh
                        Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Originally posted by RazeLux View Post
                          Đá dở chuyên phá team thì có được cho vô đá không mấy a :sosad:
                          Chúng mình giống nhau )

Comment

trường mình thể thao nhiều lắm, đủ kiểu luôn từ e-sport cho đến đá banhsm bóng truyền, võ thuật ... đá banh thì mỗi khoa có 2 , 3 đội ... lập ra mà đá thôi, mỗi năm cũng có nhiều giải lắm, k có tiền mà tham gia thôi )

Comment

Originally posted by 10520253 View Post
                              trường mình thể thao nhiều lắm, đủ kiểu luôn từ e-sport cho đến đá banhsm bóng truyền, võ thuật ... đá banh thì mỗi khoa có 2 , 3 đội ... lập ra mà đá thôi, mỗi năm cũng có nhiều giải lắm, k có tiền mà tham gia thôi )
                              e-sport là có những loại gì thế, "người anh em Lệnh Hồ"

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X