Announcement

Collapse
No announcement yet.

Van de hoc phi o truong

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Van de hoc phi o truong

Thuc la buc xuc,
    Di hoc gan 4 thang troi mon anh van 3 va mon nhap mon de rang tra no cho xong de co cai bang.
    Toi luc len thi thi moi biet la minh ko duoc di thi vi ly do chua dong hoc phi (quen ko dong vi nghi la thi xong thi dong tien hoc phi de nhan bang luon,vi may nam nay van nhu vay ma)
    Len PDT xin va nan ni hua la thi xong se dong va lam bang cam ket, cung ko cho,duoi ve khong cho thi.
    Vay ma hoc phi tren daa van tinh luon hoc ky do ko co bo,haha, truong lam an khon thiet. Nan truong UIT qua.

+ Thứ nhất: hình như bạn không đọc, hoặc không đọc được, hoặc là không thèm đọc xem cái chỗ mình đăng nó là chỗ nào?
    Mọi ý kiến đóng góp của bạn cho diễn đàn, và chỉ cho diễn đàn. Các thắc mắc không liên quan đến diễn đàn xin vui lòng post ở box khác hợp lý hơn.
    + Thứ hai: nếu xét theo năm thì bạn đã là sinh viên năm thứ 6, là lớp sinh viên đàn anh nhất của trường, vậy mà mở cái web lên không bật được Unikey để gọi là tôn trọng người đọc? Nói thật chứ đàn anh gì mà còn dở hơn cả mấy em K8 sắp vào trường nữa.

+ Thứ ba: bao nhiêu năm nay vậy thì không có nghĩa là trường buộc phải giữ nguyên qui định đó. Và nếu tôi nhớ không lầm thì qui định không đóng học phí bị cấm thi này đã áp dụng gần 2 năm nay rồi. Và trường có thông báo cụ thể rõ ràng hết cả.

+ Thứ tư: nếu có vấn đề về tính toán học phí, vui lòng lên thẳng PĐT để được hướng dẫn xử lý hoặc làm đơn khiếu nại.

Tôi ban nick 7 ngày để bạn tự lên PĐT khiếu nại về vấn đề học phí này, chứ kêu gào trên diễn đàn thì không ai làm đơn khiếu nại dùm bạn được đâu.
    Tôi sẽ xóa topic này vào thứ hai.
    Last edited by Admin; 03-08-2013, 00:16.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X