Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Trực tiếp] Tình hình đăng kí học phần sáng 5/8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Đề nghị em nên có lời lẻ hợp lý, lớn rồi thì suy nghĩ đoàng hoàng hơn SV năm 1, 2 chứ . Em đã học IT rồi thì biết hiếm có trường nào sắm server để chịu nổi request của toàn bộ SV trường.
    Tình hình là hệ thống chưa mở nên các bạn ĐK ko được, hệ thống sẽ mở trong giờ làm việc để có gì support cho dễ.
    Dạ, em xin lỗi, em nói đùa thôi Thầy...
    Mong Thầy thông cảm, em k có ý gì đâu ạ.

Comment

Đề nghị em nên có lời lẻ hợp lý, lớn rồi thì suy nghĩ đoàng hoàng hơn SV năm 1, 2 chứ . Em đã học IT rồi thì biết hiếm có trường nào sắm server để chịu nổi request của toàn bộ SV trường.
      Tình hình là hệ thống chưa mở nên các bạn ĐK ko được, hệ thống sẽ mở trong giờ làm việc để có gì support cho dễ.
      Haiz có mấy bạn thức khuya nên bực vậy thôi thầy ơi!! Nói đi cũng phải nói lại DAA làm việc không ổn chút nào,chả thông báo giờ mở Đk để đợi dài cổ thế ai mà ko ức chế hả thầy

Comment

Thấy được nhất là học kì vừa rôi, dù xảy ra tắc nghẽn nhưng giờ giấc rõ ràng, không phải chờ đợi thế này :adore:

Comment

Originally posted by 11520541 View Post
          Haiz có mấy bạn thức khuya nên bực vậy thôi thầy ơi!! Nói đi cũng phải nói lại DAA làm việc không ổn chút nào,chả thông báo giờ mở Đk để đợi dài cổ thế ai mà ko ức chế hả thầy
          Tình hình là mấy đứa chung phòng em là một ví dụ thấy tụi nó thức mà tội :cry:
          Nguyễn Văn Hiếu
          Software Engineering

Y!M: nguyenvanhieu0305
          Email: nguyenvanhieu0305@gmail.com

Comment

Tình hình là có 920 đang trực tuyến....................

Comment

933 mem 8h09m

Comment

Trường làm việc mấy giờ vậy thầy ? Cho tụi em biết để còn đi ăn sáng :salute:

Comment

Originally posted by 10520049
                  Ha ha ha ha các chú em quá lo rồi, các chú vào chuyên ngành rồi thì chắc chắn sẽ có lớp để học, cứ ăn chơi đi, canh làm gì cho mệt, mấy cưng năm 1 năm 2 mới phải canh thôi, thấy mấy chú xoắn quá, vào chuyên ngành, không ai tranh của các chú hay sợ không có lớp học đâu. Chuyên ngành có khoa bảo kê rồi, trừ khi các chú có học lại môn nào của năm 1, 2 thì canh me còn có lý.
                  Đụng lịch là vui luôn nhá Nam )
                  "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

Em sắp phát sốt rồi đây!!! Tình hình là load rất lâu, vào đăng ký thì "Đã hết hạn đăng ký / Hiệu chỉnh học phần". Giờ mà cúp điện thì di tong!!!!

Comment

mình đã bị cúp điện và giờ đang ở quán nét đây

Comment

Originally posted by 12520085 View Post
                        Em sắp phát sốt rồi đây!!! Tình hình là load rất lâu, vào đăng ký thì "Đã hết hạn đăng ký / Hiệu chỉnh học phần". Giờ mà cúp điện thì di tong!!!!
                        A không thấy được cái dòng đó, chỉ hiện " chưa có cơ sở dữ liệu " thôi

Comment

912 người onl ... có ai dự đoán được giờ mở cửa không??? ngồi hóng mệt quá :beatbrick:
                          s2MMT-UITs2

Comment

[TRỰC TIẾP]
                            8h20p sáng ngày 5/8/2013 daa vẫn đang hiện tượng load cực lâu, nhưng vẫn đăng nhập được và xem tin tức bình thường cùng với 926 mem đang onl
                            You only see what your eyes want to see
                            How can life be what you want it to be
                            You're frozen
                            When your heart 's not open....

Comment

trường làm giờ hành chính nên chắc là 9h-10h gì đó mới mở quá
                              FPT Telecom

Comment

Hình như, đăng ký là nhấp vào cái Sinh Viên -> Thông tin Đăng ký Học Phần phải không mọi người ơi.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X