Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xét tuyển nguyện vọng bổ sung, nguyện vọng 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xét tuyển nguyện vọng bổ sung, nguyện vọng 2

Em xin lỗi nếu bài viết đã làm loãng box nhưng em đã hỏi rất nhiều và vẫn chưa hiểu tường tận, mong mọi người giúp đỡ ::shame:

Tình hình là vừa qua em có dự kì thi tuyển sinh ĐH-CĐ, em đăng kí thi vào ngành Khoa học máy tính ( mã ngành D480101) của trường ĐH Bách Khoa HCM (QSB), khối thi A1, em thi được điểm cụ thể là Toán 7.0; Vật Lý 6.0; Tiếng Anh 5.5
    Tổng điểm 18.5, em ở Tỉnh Gia Lai nên điểm ưu tiên là 1.5
    Em có tham khảo điểm chuẩn dự kiến của trường QSB là 22.5 ( vậy em sẽ trượt)

Em muốn nộp nguyện vọng 2 vào trường ĐẠI HỌC CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ( QSC) nhưng rất lo lắng không biết trường có xét nv2 hay không, và với số điểm của em ( nhân hệ số 2 môn toán là 25.5 +1.5 = 27) thì có thể được học tại trường hay không?

Em chỉ mong được học về Công nghệ thông tin, còn đủ điểm học ngành nào thì học ngành đó ( ý thích thì thiên về phần mềm hơn ạ)

Em rất mong sớm nhận được sự tư vấn giúp đỡ của ban tuyển sinh trường về thời gian, thủ tục...(nếu em có thể nộp nv2)

Nếu không được học trường Đại học CNTT (QSC), xin mọi ngươi hãy tư vấn cho em 1 trường học CNTT tương đối ( trừ FPT, HUTECH,... nha mọi người, điều kiện có hạn) :cry:

Em xin chân thành cảm ơn!
    Số ĐT của em là 0163 860 8304

LHQC

Collapse
Working...
X