Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về giấy báo nhập học

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lytrungcuong View Post
    thầy ơi đăng kí lớp an ninh như thế nào? lấy mẫu đơn ở đâu và đến ngày 24 làm thủ tục nhập học em đăng kí luôn đc ko?
    Chào em,

Tới ngày làm thủ tục em cứ lại bàn thông tin của khoa Mạng máy tính sẽ có thông tin hướng dẫn em đăng ký.

Thân ái,
    Trí Dũng

Comment

Originally posted by fantasy0310 View Post
      cho em hỏi luôn về các đối tượng dc miễn giảm học phí . và thủ tục luôn thầy
      Em xem ở http://ctsv.uit.edu.vn

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
        Thầy ơi ngày 24/8 buổi sáng vì lý do gì đó mà chưa đến được vậy em đi mỗi buổi chiều thôi có được không ạ, kẹt cái sổ đoàn đến 23 mới lấy được vì thầy bên đoàn đi về quê
        Chào em!
        Em có thể đến vào buổi chiều, tuy nhiên em nên đến sớm trước giờ nghỉ.
        Nếu vì một lý do đột xuất nào đó em cũng có thể thiếu một vài loại giấy tờ cũng được.

Comment

Cho em hỏi là trường đã gửi giấy báo chưa, và hình thức gửi như thế nào (thư thường hay chuyển phát nhanh) được không ạ? Em đang làm một số thủ tục ngoài này, mà phải có giấy báo nhập học mới xong :|
          Lạy trời là giấy về được sớm.

Comment

cho em hỏi là giấy báo nhập học gửi về có kèm theo giấy nv2 không ạ? Em đỗ trường nhưng em muốn có giấy nv2 thì phải lấy như thế nào ạ xin thầy giải thích giùm em.

Comment

em muốn hỏi do em ở ngoài bắc nên muốn nhờ chị em đến lấy hộ giấy báo nhưng em mới chỉ đưa cho chị em giấy báo dự thi vậy có thể lấy được không ạ? Em cảm ơn

Comment

thầy ơi, cho em hỏi cái bản sao học bạ ghi trong phần thủ tục là bản photo học bạ có công chứng hả thầy?

Comment

Originally posted by thtuan View Post
                  thầy ơi, cho em hỏi cái bản sao học bạ ghi trong phần thủ tục là bản photo học bạ có công chứng hả thầy?
                  Công chứng hết em ơi. CMND anh còn phải đi công chứng nữa mà.
                  :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
                  F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

Originally posted by thtuan View Post
                    I. Thí sinh đến nhập học cần mang theo đầy đủ các giấy tờ:
                    1. 04 ảnh cỡ 3x4.
                    2. Photo CMND (có công chứng).
                    3. Bản chính Giấy báo nhập học. (Sinh viên có thể sao y có công chứng giấy báo nhập học để tiện sử dụng vào việc khác).
                    4. Bản chính và bản sao (có công chứng) bằng tốt nghiệp Trung học phổ thông (THPT) hoặc tương đương (nhà trường sẽ đối chiếu bản chính và thu bản sao); hoặc bản chính giấy chứng nhận tốt nghiệp THPT tạm thời năm 2013.
                    5. Bản sao trích lục giấy khai sinh (không chấp nhận bản photo công chứng hoặc bản chính).
                    6. Lý lịch sinh viên (sinh viên phải thực hiện theo hướng dẫn ở http://student.uit.edu.vn/khaibaolilich với tài khoản chứng thực được cấp bên dưới. Sinh viên không sử dụng mẫu bên ngoài).
                    7. Bản sao học bạ THPT (có công chứng).
                    8. Đối với thí sinh trúng tuyển thuộc các đối tượng ưu tiên phải nộp giấy chứng nhận ưu tiên (hoặc bản sao có công chứng).
                    9. Đối với bộ đội, cán bộ đi học phải nộp thêm 3 bản sao quyết định cử đi học, chuyển ngành, xuất ngũ và các giấy tờ về quyền lợi chính sách được hưởng.
                    10. Giấy giới thiệu sinh hoạt Đoàn, Đảng (nếu có).

Có ghi rõ rằng trong giấy báo nhập học nè, cứ làm đúng là ok.
                    Cũng đăng chuẩn bị hồ sơ nhập học cho thằng em vừa thi đỗ UIT năm nay:byebye:

Comment

Originally posted by isight037 View Post
                      em muốn hỏi do em ở ngoài bắc nên muốn nhờ chị em đến lấy hộ giấy báo nhưng em mới chỉ đưa cho chị em giấy báo dự thi vậy có thể lấy được không ạ? Em cảm ơn
                      Ai trả lời giúp em với ạ

Comment

thế nếu giấy báo bị thất lạc thì cái pass để khai lý lịch thì làm sao nhỉ

Comment

# mất giấy báo thì cứ lên trường làm đơn xin cấp lại là ok mà

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
                            # mất giấy báo thì cứ lên trường làm đơn xin cấp lại là ok mà
                            ý m là cái pass để khai lý lịch kìa

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                              Sổ Đoàn hoặc thẻ Đoàn hoặc bất cứ giấy tờ nào chứng minh được em là Đoàn viên.
                              Vậy em nộp nghị quyết kết nạp đoàn được không ạ???

Comment

Originally posted by isight037 View Post
                                ai trả lời nhanh giúp em với ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X