Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề điền vào đơn xét an ninh thông tin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề điền vào đơn xét an ninh thông tin

E thấy trong mẫu đơn đăng kí xét tuyển không có chỗ nào điền điểm cộng khu vực.Vậy phần tổng điểm mình có thể tự cộng điểm khu vực và ghi vào không?

Originally posted by khanh1895 View Post
    E thấy trong mẫu đơn đăng kí xét tuyển không có chỗ nào điền điểm cộng khu vực.Vậy phần tổng điểm mình có thể tự cộng điểm khu vực và ghi vào không?
    Điểm tổng có tính cả điểm ưu tiên, em lên lấy mẫu đơn mới có cập nhật rõ hơn nhé.

Comment

dạ cho e hỏi nếu e trúng tuyển nguyện vọng hai của trường có được nộp đơn xét tuyển vào chương trình tài năng k?

Comment

Hôm làm thủ tục nhập học có hướng dẫn ghi cái đơn này ko vậy thầy?

Comment

Originally posted by vilnt View Post
          Điểm tổng có tính cả điểm ưu tiên, em lên lấy mẫu đơn mới có cập nhật rõ hơn nhé.
          Em mới down thì vẫn mẫu cũ.Mong thầy cập nhật sớm.E cảm ơn

Comment

Originally posted by khanh1895 View Post
            Em mới down thì vẫn mẫu cũ.Mong thầy cập nhật sớm.E cảm ơn
            Đã cập nhật xong, em down lại nhé.

Comment

cho e hỏi về điền đơn xét chương trình tài năng:
              1. Điền vào mục Ngành:........... nếu e đậu CNTT chuyên ngành ANTT thì ghi sao ạ?
              2. Phần "Trình độ tiếng Anh" chỉ học ở THPT chứ chưa học chứng chỉ gì thì ghi sao?
              3. Mục "Thành tích nổi bậc" có tính đạt giải năm lớp 9 ko hay chỉ tính lớp 12 ( do 2 năm đều có nên hem pít ghi lớp 9 đc ko hehe) và khi nộp có cần nộp kèm giấy chứng nhận đạt giải ko?
              em cảm ơn!

Comment

Originally posted by secret098 View Post
                cho e hỏi về điền đơn xét chương trình tài năng:
                1. Điền vào mục Ngành:........... nếu e đậu CNTT chuyên ngành ANTT thì ghi sao ạ?
                2. Phần "Trình độ tiếng Anh" chỉ học ở THPT chứ chưa học chứng chỉ gì thì ghi sao?
                3. Mục "Thành tích nổi bậc" có tính đạt giải năm lớp 9 ko hay chỉ tính lớp 12 ( do 2 năm đều có nên hem pít ghi lớp 9 đc ko hehe) và khi nộp có cần nộp kèm giấy chứng nhận đạt giải ko?
                em cảm ơn!
                Tôi trả lời gọn nè
                1. Em cứ nghi ngành thôi, sau đó mở ngoặc ghi ANTT
                2. Em không cần ghi
                3. Em thấy thành tích nào nổi bật từ lớp 1 đến lớp 12 thì em cứ ghi vào.

Comment

Originally posted by lytrungcuong View Post
                  Hôm làm thủ tục nhập học có hướng dẫn ghi cái đơn này ko vậy thầy?
                  Em nên ghi trước và gởi trước.

Comment

ai cho e hỏi là có cần phải nộp bằng khen hay sao y công chứng bằng khen ko nếu mình được các giải thưởng và trình bày trong mục Thành tích nổi bật
                    :happy:
                    Nếu bạn không THEO ĐUỔI thứ mình thích, bạn sẽ không bao giờ CÓ NÓ
                    Nếu bạn không HỎI, câu trả lời luôn sẽ là KHÔNG
                    Nếu bạn không BƯỚC TIẾP, bạn sẽ mãi mãi ĐỨNG YÊN

:salute:

Comment

Ngày 24 em nộp kèm hồ sơ nhập học được không thầy.

Comment

Mẫu đơn đó ở đâu thế mọi người

Comment

Bạn nên hạn chế đặt những câu hỏi như thế, đây là mẫu đơn: http://tuyensinh.uit.edu.vn/images/T..._cac_CT_DB.doc

Comment

chỉ cần trình bày thành tích thôi, không cần đính kèm các bằng khen hay là bản sao công chứng
                            có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Cho em hỏi tại sao chỉ có Đơn xin xét tuyển ct CLC mà không có đơn cho ct TT và cho ct Tài năng?
                              Mấy ct đó cùng một mẫu đơn hả?
                              Học phí Ngành An ninh thông tin của chương trình tài năng là bao nhiêu?
                              Em cảm ơn!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X