Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về cách "ABC" 3G Viettel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về cách "ABC" 3G Viettel

Hiện tại em chuẩn bị mua 1 cái usb 3g và chuyển sang 3G xài. Mà lâu lắm rồi ko cập nhật tin tức 3G viettel nên ko bik hiện nay có còn hắc đc nữa ko. Và cách làm như thế nào, xài được trên usb nào. Ai biết tư vấn em với ạ.

Anh tìm thấy cái này. Thấy hướng dẫn cũng cụ thể, tuy nhiên hiện tại anh không có dùng 3G nên chưa test thử. Em tham khảo xem sao.

link: http://www.vnit-club.vn/f319/tool-bw...-cu-10857.html
    Originally posted by 09520720 View Post
    Hiện tại em chuẩn bị mua 1 cái usb 3g và chuyển sang 3G xài. Mà lâu lắm rồi ko cập nhật tin tức 3G viettel nên ko bik hiện nay có còn hắc đc nữa ko. Và cách làm như thế nào, xài được trên usb nào. Ai biết tư vấn em với ạ.
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

up, bạn nào biết chính xác chỉ em để em mua với

Comment

Do bây giờ có nhiều cách, mà mỗi cách lại theo mỗi khu vực đang ở. Mình đang ở quê bị Fix. Nhưng bạn bè ở thành phố còn dùng được. Nên không dám chắc mà tư vấn đầu.
        Originally posted by 09520720 View Post
        up, bạn nào biết chính xác chỉ em để em mua với
        -------------------------------------
        Đời là bể khổ.
        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
        ------------------------------------------------------------------------

Comment

Bác ? câu này hay, ai có cách mới share với, cái ATDC V2 không chơi được nữa rồi, mà hình như mấy bác trên vnz hay tinhte cũng đang bó tay, chả thấy update cách gì hết :sunglasses:
          Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

bạn thử dùng cái này xem sao mình "ABC" nó được rồi nhưng ko biết cái của bạn có được ko, yên tâm chỉ phá khóa nó thôi ko ảnh hưởng gì đến phần cài đặt của nó cả nếu ko phá được thì ra vẫn dùng tốt :v
            http://www.mediafire.com/download/3h...E1%BA%A1ng.rar

Comment

dùng MF190s mình vẫn ABC bình thường , dùng tool TL;DR của a trường mình . Máy khác thì không biết
              Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
              Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Originally posted by 13520358 View Post
                bạn thử dùng cái này xem sao mình "ABC" nó được rồi nhưng ko biết cái của bạn có được ko, yên tâm chỉ phá khóa nó thôi ko ảnh hưởng gì đến phần cài đặt của nó cả nếu ko phá được thì ra vẫn dùng tốt :v
                http://www.mediafire.com/download/3h...E1%BA%A1ng.rar
                Originally posted by 12520143 View Post
                dùng MF190s mình vẫn ABC bình thường , dùng tool TL;DR của a trường mình . Máy khác thì không biết
                Không biết chủ pic [MENTION=8746]09520720[/MENTION] ? cách "abc" để dùng 3 mạng hay "abc" hack băng thông nhỉ?
                [MENTION=18940]12520143[/MENTION]. em có thể cho xin link down cái TLDR gì đó em nói được không ?:boss:
                Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

nè anh https://sites.google.com/site/vodanh...edirects=0&d=1 . tắt dcom đi, rồi kết nối bằng cái khay ở dưới. sau đó bật nó lên, để một chập nó chuyển sang HSPA là ngon, nó mà không chuyển qua thì tạch
                  Originally posted by 10520049 View Post
                  Không biết chủ pic [MENTION=8746]09520720[/MENTION] ? cách "abc" để dùng 3 mạng hay "abc" hack băng thông nhỉ?
                  [MENTION=18940]12520143[/MENTION]. em có thể cho xin link down cái TLDR gì đó em nói được không ?:boss:
                  Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                  Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
                    abc băng thông nha bạn.
                    Mình chưa mua, mình tính hỏi loại nào abc đc mới mua

Comment

chào bạn, vẫn còn hắc đu0c bạn àk; nhưng mà hình như chỉ đối với 1 số nơi và một số dcôm nhất định thoy,

Comment

Originally posted by 13520138 View Post
                        chào bạn, vẫn còn hắc đu0c bạn àk; nhưng mà hình như chỉ đối với 1 số nơi và một số dcôm nhất định thoy,
                        cu the la dcom nao ban

Comment

ATDC v2 >> cho e173eu-1
                          và tool cho MF190 >> nhưng cũng tuỳ cái DCOM với tuỳ nơi .
                          Let's push! :canny:

Comment

Vẫn được nhé bạn. Nhưng Mimax thì mình chịu. MCTD vẫn ok, giá chát hơn tý nhưng vẫn rẻ :3 Vẫn cách 2-3-2 thôi :sogood:

Comment

có một số dcom bây giờ dùng cách củ vẫn đư0c, mình đang dùng

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X