Announcement

Collapse
No announcement yet.

về việc đăng ký ngoại trú

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

vậy phần thời gian em chưa xác định được sẽ ở đến bao giờ thì ghi chưa xác định ạ ?
    Em có thể bỏ trống phần đó hoặc chỉ ghi thời gian lúc dọn vào ở thôi .
    Ví dụ : Thời gian ở ngoại trú từ: …8.../…8…/..2013. - ……/.…../………….

Tại sao lại không được ở trọ trong khu đô thị? Nếu vậy thì phải kiếm nhà trọ hơi xa trường rồi phải không?
    Vậy mìh tạm trú ở bất kì quận nào o tphcm cũg dc o ngoại trú đúng k ạ???
    Như anh nói ở trên ĐHQG là khu vực đang quy hoạch nên không được phép ở trọ ngoài trừ ở trong ký túc xá.
    Em có thể ở trọ bất cứ đâu nếu nơi đó nằm ngoài các khu vực đang trong diện quy hoạch giải tỏa và có đầy đủ giấy tờ tạm trụ theo quy định của pháp luật về định cư và tạm trú. :sogood:

Comment

Originally posted by 13520121 View Post
      Tại sao lại không được ở trọ trong khu đô thị? Nếu vậy thì phải kiếm nhà trọ hơi xa trường rồi phải không?
      Tui cũng hỏi lại là tại sao bạn không vào KTX để ở?!

Comment

Có bạn nào xin đăng ký ngoại trú được không ? vì mình nhà cũng gần nên đi đi về về . In mẫu đơn của mấy a khóa 2011 có cần công chứng không vậy . mong được giúp đỡ
        Last edited by 13520549; 24-08-2013, 20:31.

Comment

Originally posted by 13520549 View Post
          Có bạn nào xin đăng ký ngoại trú được không ? vì mình nhà cũng gần nên đi đi về về . In mẫu đơn của mấy a khóa 2011 có cần công chứng không vậy . mong được giúp đỡ
          Em in mẫu đơn ra rồi điền vào gửi phòng CTSV nhé. Cứ nộp đi có lý do chính đáng trường sẽ giải quyết ở ngoại trú cho em nên không cần quá lo lắng đâu.

Link down file word "Mẫu đơn đăng ký ở ngoại trú":

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X