Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tư Vấn] Nơi sửa chữa laptop uy tín ở Tp.HCM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

uh, laptopcenter.vn bạn lên mạng đọc thêm thông tin về a thusinhhl nha, sửa có uy tín và đáng tin cậy.
    nhìu chỗ uy tín thì kiếm chỗ nào gần thì sửa thôi

Comment

khuyên chân thành các bạn không nên đi sửa ở drlaptop.vn !

Comment

qua phong vũ mà sửa

Comment

Originally posted by 07520182 View Post
          Kho linh kiện laptop ở 524 Điện Biên Phủ, em ghé ra đó thử xem.
          Originally posted by 07520182 View Post
          Anh đã thay main ở đây làm tại chỗ luôn cho mình xem. Thay xong còn bảo "máy anh nóng quá để em vệ sinh dùm luôn cho" free =]
          Chỗ này được cái là kho linh kiện laptop nên luôn sẵn đồ thay luôn cho mình, chứ không phải chờ 1-2 ngày để tìm linh kiện như những chỗ khác.
          Cảm ơn bạn lắm lắm, Hùi mình qua bên bùi thị xuân hút nước, sợ ẩm máy. Bên đó tháo máy và báo nước chưa vào trong đâu rồi lắp lại máy cho mình. Lúc zìa, phần mic ko nghe dc, nói bên skype vs bạn mình cũng ko dc. Mình mang lại, họ đòi sửa main do nhiễm nước??? Mình khó chịu vì hỏi họ sao lại vậy, họ nói do mình làm nước vào.

1 time dài ùi, sẵn chuột lap hư nhảy loạn xạ, mình tìm chỗ khác. Nhờ bạn mà mình mang đến kho linh kiện ấy ùi. Tên tiệm là Bảo Thư nhé. làm thấy đúng địa chỉ mà ngờ ngợ. Anh nhân viên ít nói thật, chỉ nói j cần nói,nhưng sửa tại chỗ, làm cẩn thận. Rẻ nữa Chưa kể chỗ mic ấy, ko phải hư main, có thể hư bo chỗ tai nghe ấy thôi. Ảnh coi 1 hùi nói là lỏng dây thôi, còn xài tốt, Làm mừng húm. Hihi mua thêm cục sạc 280k+ thay lun chuột lap 200k (cả vỏ bàn phím --> thêm 100k nữa).

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
            PhongVu Computer là một lựa chọn đáng để bạn xem xét.
            Mới có thằng bạn sửa Phong Vũ đây mang vô nhân viên kiểm tra bảo hư card VGA sửa, thay đâu 1tr5 thấy đắt quá qua chỗ khác sửa thì người ta báo lỗi nguồn. Ác cái là 2 cái này chả liên quan chỗ nào hết!:shock:

Comment

Svlap thì sao nhỉ? Ngay trong làng Đh

Comment

tới viện máy tính nó ko có bảo hành đâu bạn, nó cho địa chỉ tới trung tâm bảo hành thôi, mình đã từng đem tới!
                nếu máy hết hạn bảo hành thì đem máy tới trung tâm bảo hành yêu cầu SỬA CHỮA DỊCH VỤ, giá cả ko quá mắc, lại yên tâm linh kiện thay là đồ mới :shy:
                Originally posted by 12520656 View Post
                Tình hình là lap mình bị hư và đem về quê sửa thì không có linh kiện để thay.
                Mình tìm trên mạng thì có trang vienmaytinh có bảo hành dòng máy của mình, không biết có ai đã từng sửa chữa ở đây hoặc biết chỗ nào uy tín thì tư vấn giúp mình. Cám ơn.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X